• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_J30_Build 29017 5.3.12 PV ★(26/06/2011)

các cao thủ đâu hêt cả rồi, sao chờ hoài mà ko thấy các bác tung ra room mới vậy
Dòng này PV mình ít người dùng nên người biết cook rom cũng ít... Bạn dùng các bản của các cooker nước ngoài như NGZ28 (series rom Enegy) chẳng hạn...

hnlq1981

cho em hỏi chút ạ. bản room nào tiết kiệm pin nhất ạ.dạo nay pin nó yếu quá .mà em cung xin hỏi thêm em thấy công ty Mạnh nguyễn bán pin dung lượng những 2800mah .có bác nào mua chua ạ pin có tốt ko ạ .xin các bác cho em xin ý kiến ạ
cảm ơn các bác nhiều

cho em hỏi chút ạ. bản room nào tiết kiệm pin nhất ạ.dạo nay pin nó yếu quá .mà em cung xin hỏi thêm em thấy công ty Mạnh nguyễn bán pin dung lượng những 2800mah .có bác nào mua chua ạ pin có tốt ko ạ .xin các bác cho em xin ý kiến ạ
cảm ơn các bác nhiều
Thời lượng sử dụng pin tuỳ thuộc nhiều vào người dùng thôi bạn, bạn nên để màn hình tối một chút, tắt các kết nối 3G, WiFi, Bluetooth khi không dùng đến, dùng TaskManager để tắt các chương trình chạy ngầm và các sạc pin đúng cách nữa. Còn về pin 2800MAh nếu là dành cho Imagio thì dùng được nhưng nếu là pin của các hãng có tiếng như Scud, Gallilo thì nên dùng, nếu các hãng ít tên tuổi hơn thì cẩn thận ví rất có thể đó là dung lượng MAh ảo...

hnlq1981

bác ơi sao em không HardSPL được ạ. nó toàn báo lỗi kết nối thôi ạ mà rõ ràng em thấy máy đã kết nối rồi mà
hay cứ phải dung pc chạy xp sp3 ạ .may em chay sp2.em khắc phục lỗi như thế nào ạ
em cảm ơn bác nhièu ạ

bác ơi sao em không HardSPL được ạ. nó toàn báo lỗi kết nối thôi ạ mà rõ ràng em thấy máy đã kết nối rồi mà
hay cứ phải dung pc chạy xp sp3 ạ .may em chay sp2.em khắc phục lỗi như thế nào ạ
em cảm ơn bác nhièu ạ
Windows XP SP2 HSPL tốt mà. Bạn khởi động lại PC, đổi cổng USB trên PC, tắt các chương trình diệt Virut, tường lửa trên PC và tiến hành HardSPL lại xem sao. Chú ý trên PC bạn phải cài ActiveSync và NetCF nhé.