• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_J30_Build 29017 5.3.12 PV ★(26/06/2011)

jessicathi

ah còn lỗi này nặng hơn: khi cài các ứng dụng vd: Pocket Music 4.2, Kinoma Play...... thì khi cài xong lại không chạy đc, cứ báo lỗi . "Either it í not signed with a trúted certificate, or .........", mong bạn sửa lỗi này gấp,,,,,,,,,,,,thanks

hoangtumodel

mình cũng mong bản rom này update, hiện đang xài rom ẻnergy dạo gần đây cứ liên tục xuất hiện nhiều lỗi quái đản, trước đây lỗi xem mp4 và youtube bị lỗi liên tục nhiều phiên bản gần đây mới được fix, lại xuất hiện thêm lỗi USSD, mỗi lần kiểm tra tài khoản là bị treo... khó hiểu thật.

blove

ROM này có một lỗi là: Clock Alarm không có tiếng, vào Clock&Alarm set và play thử sound cũng không có tiếng.
Ai biết cách fix chỉ mình với ?

ROM này có một lỗi là: Clock Alarm không có tiếng, vào Clock&Alarm set và play thử sound cũng không có tiếng.
Ai biết cách fix chỉ mình với ?
Úp rom xong bạn nên HardReset lại để máy làm việc chuẩn với rom mới nhé...

kythuat

Chờ em chờ đến bao giờ, mấy thu thuyền đã ...
Ôi trời ROM mới đâu rùi bác ơi, lâu quá ta
Thanks for share

jazz77

Bạn ơi mình cài rom này sao k úp dc thời tiết vậy mình ở Khánh Hoà !! Tks !!

joinatz

chưa dâu bạn ơi. vẫn còn trung thành với em nó lắm
Xin lỗi các bạn nhiều nha vì chưa có ROM mới và khắc phục các lỗi trước đó
hôm giờ bận wá không có thời gian ngồi máy nên không làm được.
mình sẽ cố gắng trong thời gian sớm nhất và rất vui vì bác DTD đã trở lại rùi. TKS!!!

longsam

Mấy bác hay làm rom thử làm 1 cái rom chạy cực nhẹ cực nhanh với. Em chỉ muốn hiệu năng thật cao còn các phần mềm râu ria thì chả cần cái gì ngoài danh bạ với bản đồ :D