• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WhiteStone_WM6.5_M4_Build 29020 ★ Sense 2.5 20181527.0 ★ (6/5/2011)

bodayconoi

Mình đã up xong thấy phàn danh bạ và phần bấm số, chữ bé quá, có cho to chữ trong danh bạ và số bấm khi gọi to lên được không ? chỉ mình với..
thanks

brest

Em đang dùng bản 29020 một thời gian thì bị lỗi đã reset lại nhiều lần, tối nay ngồi vọc cài lại ROM SHIP, sau khi cài xong thì nó hiện ra thế này " Press SEND to activate your phone"
Như vậy có phải đi UNLOCK lai không các bác? Mong các bác chỉ em cách khác phục với

EM gởi hình mãi không được, các bác xem link nha. Thanks!

Last edited by a moderator:
Em đang dùng bản 29020 một thời gian thì bị lỗi đã reset lại nhiều lần, tối nay ngồi vọc cài lại ROM SHIP, sau khi cài xong thì nó hiện ra thế này " Press SEND to activate your phone"
Như vậy có phải đi UNLOCK lai không các bác? Mong các bác chỉ em cách khác phục với
Máy bạn không bị lock đâu. Bạn cứ nhấn phím gọi đi màu xanh rồi sau đó bạn vào Start/Settings/Personal/Phone để chuyển sang chế độ Only GSM nhé.

brest

Cảm ơn Mod, để em làm thử xem sao.

Ps: còn cái signal ROAMING nó vẫn hiện và không có logo mang thì như thế nào vậy Mod?

brest

Nhân tiện, em muốn tải cái file đính kèm dạng thế này đều không được, khắc phục = cách nào vậy Mod

Tập tin đính kèm

* Dạng tập tin: cab Mike304_MMS_Fix.cab (46.9 KB, 15 lần tải)

Nhân tiện, em muốn tải cái file đính kèm dạng thế này đều không được, khắc phục = cách nào vậy Mod

Tập tin đính kèm

* Dạng tập tin: cab Mike304_MMS_Fix.cab (46.9 KB, 15 lần tải)
Hiện tại các file đính kèm trên forum đều bị lỗi, bạn thông cảm nhé.

thangvbsaco

co thi cho minh pan rom nay di nhe ban

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

thangvbsaco

sao keu gui cho minh ban rom nay sao ko gui vay

co bản rom này chưa bạn mjnh rất thích màu xanh của no thật tuyệt có cho mjnh up thử nhé

thangvbsaco

bản rom của
ikari_shinji
cơ mà bạn , bạn có ko cho mình nhé

ban gửi bản rom nào vây?

máy mjnh đang dùng bản rom 29020_M3G này rùi ...

blackdoor

Manager
bản rom của
ikari_shinji
cơ mà bạn , bạn có ko cho mình nhé

ban gửi bản rom nào vây?

máy mjnh đang dùng bản rom 29020_M3G này rùi ...
Topic này đang thảo luận về ROM cho Whitestone của mumy3G, các vấn đề không có liên quan đề nghị không post vào đây nhé.

mrdt1991

Pro giup em voi.em moi up lai ban ROM nay` ma sao luc khoi dong xong no' k vao dc menu chinh.

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn!