• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Widget] iBattery - Hiển thị dung mức pin trên HS

chanhkho1908

[Widget] iBattery - Hiển thị dung lượng pin trên HS

Thấy đẹp thì thank mình cái, photoshop chơi thôi ;;)

Download:
http://www.mediafire.com/?wd184k4mc7pu9th

Chỉnh sửa cuối:

Jay_Chou

Active Member
cho tớ xin cái theme kia với :D
à widget cậu đem qua post ở bài tổng hợp widget tìm cho dễ ^^

Dragon459

Manager
hê hê.cho mình xin cái theme.^^
@jay:há há.tư tưởng lớn gặp nhau:D:D:D:D:)):))

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Chém nè,ai biểu lập topic widget riêng lẻ:)) giỡn đấy,sẽ có link dẫn đến widget này trong #1 của topic tổng hợp :D
cái này dùng sao mấy a
ù,cậu cài bình thường rồi ra ngoài homescreen chọn Tùy chọn rồi thêm widget này ra ngoài là xong mà :D
lưu ý,chỉ đối với N97/CFW N97/C6 thôi nhé :ar! OFW thì cài cho vui \-/

duc143

Nó có hiển thị % dung lượng pin ko bạn? Mình đang tìm cái đó :D

nhaylau321

Rất là đẹp CFW của mình dạo này pin ko đc ổn định cài cái này xem sao
Hỏi ngoài lề tí mấy bữa ngay mình vào pm shmessenger kết nối yahoo hoài ko đc ? có ai bị như mình không :-/

dstruong

Rất tiếc là k hiển thị % dung lượng pin >"< . A EDIT làm cho nó hiển thị % dung lượng PIN đi . Kết lắm rồi :D:D

duongdinhqui

đúng là chỉ để làm cảnh.hiển thị có chính sác đâu.có lúc hiển thị 50% trong khi vạch vẫn thấy full.nhưng k fai pm này:D

chanhkho1908

đúng là chỉ để làm cảnh.hiển thị có chính sác đâu.có lúc hiển thị 50% trong khi vạch vẫn thấy full.nhưng k fai pm này:D

ko có pm nào đo chính xác cả, nó chỉ tính mức hao lúc bạn đang dùng cái gì đó, lúc ko dùng pin lại tự hồi :D