• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Widget - Theme

Yeutelephone

Mình không đổi qua ho chi minh được,các bạn giúp mình với,qua ho chi minh nó báo loading hoài hoặc báo đang tải hoài

kimhuynh

Chào Long Giang!
Sao mình cài như chỉ dẫn của bạn và vào WB chọn xong thoát ra nó không thay đổi gì cả. Nhờ bạn giúp cho mình với cảm ơn! àh fw của minh la 2.1:O

longgiang81

Super V.I.P
@ kimhuynh : Mình chưa thử test trên 2.1 nên ko rõ là có hoạt động tốt được hay ko, chứ còn 2.0.2 hoặc 2.0.1 thì chạy rất tốt, hiển thị ko có vấn đề gì hết cả. Để mình cũng thử Up lên 2.1 xem có được ko rồi trả lời lại bạn sau nhé.

@ Yeutelephone : Mình đã PM cho bạn rồi đó, còn vụ sai thứ ngày tháng thì bạn quay lại trang đầu tiên nhé, mình có đưa bài sửa lỗi ngay dưới rồi đó, chắc bạn vội tải quá mà quên đọc hết các bài :))

Nemmatlanh

E đã chạy trên 2.1 rồi anh Long ạ,đúng là không dùng được :(,tiếc quá,theme này khá cool :D

Yeutelephone

Long Giang ơi,mình xài 2.1 đó.Mình cám ơn bạn đã giúp đỡ,nhưng không biết như thế nào,mong bạn hướng dẫn cụ thể nha,rất cám ơn bạn,hẹn gặp lại bạn.

Yeutelephone

Long Giang ơi,thứ ngày tháng mình theo cách bạn sửa được rồi,chỉ còn việc đổi qua ho chi minh mình chưa làm được,bạn chỉ mình kỷ hơn nha,rất cám ơn bạn.Minh đổi trong var locale rồi cũng không được

Cứ qua ho chi minh là nó báo đang tải,kỳ thật,đã làm đủ mọi cách,mong bạn Giang giúp đỡ mình nhe,rất cám ơn bạn.

NgocVNPT

Long Giang ơi,thứ ngày tháng mình theo cách bạn sửa được rồi,chỉ còn việc đổi qua ho chi minh mình chưa làm được,bạn chỉ mình kỷ hơn nha,rất cám ơn bạn.Minh đổi trong var locale rồi cũng không được

Cứ qua ho chi minh là nó báo đang tải,kỳ thật,đã làm đủ mọi cách,mong bạn Giang giúp đỡ mình nhe,rất cám ơn bạn.

Bạn nhập giá trị sau vào local thì thời tiết sẽ là TP Hồ Chí Minh : VMXX0007

roberttrung

Nếu thế bạn có thể thay thế hình Analogue clock khác cũng đc, trong thư mục tải về có rất nhiều đấy, ta có thể căn lại tọa độ sao cho vừa cũng đc :D

Bác cho em hỏi cách để ta có thể canh tọa độ, chẳng nhẻ cứ phải mò hả bác, cứ làm xong rồi lại chép vào ip rồi lại canh lại, cách này lâu lắm bác ơi, xin cám ơn bác trước nhé