• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Widget]Tổng hợp một số kiểu đồng hồ cho belle

duylinh27884

Moderator
[Widget]Tổng hợp một số kiểu đồng hồ cho belle

Dạo gần đây các widget đồng hồ belle ra liên tục nếu cứ 1 kiểu lại lập 1 topic thì phí phạm quá và cũng gây khó khăn cho mọi người trong việc tìm kiếm nên từ đây các widget đh belle sẽ cập nhật vào đây để thuận tiện cho việc tìm kiếm!

Bubbles Digital Clock:

LINK DOWNLOAD

Tạm thời vậy,có mình sẽ update tiếp vào đây!:D

Chỉnh sửa cuối:

thaimap0000

xin xỏ

linh ơi! có đồng hồ số belle mặc định không trong suốt cho mình xin nhé! cám ơn linh trước.

duylinh27884

Moderator
linh ơi! có đồng hồ số belle mặc định không trong suốt cho mình xin nhé! cám ơn linh trước.

Đh belle thì nhiều lắm bạn nhưg vì mìh dùg belle muộn mấy kiểu trước đây mìh ko cập nhật vào chỉ update các kiểu mới.Hiện tại mình ko có,nếu trog quá trình update có mìh sẽ up vào đây

thaimap0000

cám ơn người anh em!!

Đh belle thì nhiều lắm bạn nhưg vì mìh dùg belle muộn mấy kiểu trước đây mìh ko cập nhật vào chỉ update các kiểu mới.Hiện tại mình ko có,nếu trog quá trình update có mìh sẽ up vào đây

vâng. cám ơn Linh trước. hi

MinhThang

Manager
Mình kết nhất kiểu Metro này.

Dragon459

Manager
iTronic Clock Widget v2.00 S60v5^3AnnaBelle - Widget đồng hồ phong cách

iTronic Clock Widget v2.00 S60v5^3AnnaBelle
Widget đồng hồ phong cách

Giới thiệu:

iTronic Clock Widget là widget đồng hồ trên nền wgz.

Tính năng:

- Hiện thị đồng hồ với đầy đủ giờ phút giây.
- Widget cũng đi kèm hiện thị thứ, ngày, tháng, năm.
- Hỗ trợ một backround động.

Yêu cầu : Các thiết bị có hỗ trợ widget

Hình ảnh
(widget trên cùng của hình ảnh)
8179aa7350d7bbfa625245115033e2c4_52534123.superscreenshot0118.jpg

Xem thêm các ảnh khác

No image hehe :D
Link download

iTronic Clock Widget v2.00 S60v5^3AnnaBelle

Radium

Moderator
DynamiClock2 AE Software V 1.0 S60 V5 S^3 Anna Belle

DynamiClock2 AE Software V 1.0 S60 V5 S^3 Anna Belle

Đây là ứng dụng đồng hồ dưới dạng widget ngoài HS khá hay, hiển thị đồng hồ chính xác đến từng giây, dạng đồng hồ 24h, có thứ ngày rõ ràng :D Cá nhân mình thì thích hiệu ứng bóng bẩy của nó
Hình ảnh:

DOWNLOAD

MinhThang

Manager
Có cái Widget trình phát nhạc nào trong ơi là trong không Linh? Trừ cái em đang dùng nha.

duylinh27884

Moderator
Có cái Widget trình phát nhạc nào trong ơi là trong không Linh? Trừ cái em đang dùng nha.

Hình như có,cũg na ná cái e đag dùg nhưng hìh album,các nút bấm thì trog suốt,để mai e lục lại up cho a

duylinh27884

Moderator
:)):)):)) Có lộn không đó cưng? Thừa nhận là thẻ có chứa nhiều hàng nhưng không phải E.

á lộn ổ F,ổ E mà còn nhiêu đó thì phục a luôn:)) chắc do ém hàg nhiều quá lâu ngày thàh ra tự kỷ ko thèm cưới vợ luôn a nhỉ:D