• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Widget Weather Bug for S60 5th

ngmtri

Đây là chương trình cập nhật thời tiết, các a e dùng thử.

Link download: (http://www.mediafire.com/file/nde4iynmyyz/WeatherBug_Nokia5800_v_2_0_4.wgz.zip)

thanhdhl2003

Các bạn có thể download theo file của ngmtri hoặc vào phần Download của máy điện thoại -> Applications -> Widgets -> WeatherBug -> Options rồi Get về để cài đặt nhé.

Đây là 1 chương trình khá hay, quan trọng là được cấp miễn phí :D

Lưu ý: Khi chạy PM này thì điện thoại phải kết nốt Internet hoặc GPRS nhé.

caaychuoi

Vẫn down ngon bạn ah! Cái này đồ họa đẹp, free mỗi tội hơi nặng và không tự động update

boycz_dude

hic..sao minh dow từ máy nó kêu phải mua mà..trong bao lâu..mất bao tiền đó:(

wiswys

phần mềm này đồ họa mượt nhưng vô cùng bất tiện. Mỗi lần khởi động nó đều bắt truy cập mạng mới chịu mở thông tin, ko có chế độ lưu offline. Cái Handy weather vậy mà ngon hơn.

m0nk3y86

dự báo thời tiết chính xác ko bạn ơi.sao thấy nó hên xui zậy
Bạn mún hỏi nên chính xác là ntn??? Đã gọi là dự báo thì chính xác 100% sao đc, nếu vậy đã tránh đc hết thiên tai. Mấy pm này dùng wa GPS nên dựa vào thông số tương đối, nói chung dùng để bít là chính :))

khapro113

Bạn mún hỏi nên chính xác là ntn??? Đã gọi là dự báo thì chính xác 100% sao đc, nếu vậy đã tránh đc hết thiên tai. Mấy pm này dùng wa GPS nên dựa vào thông số tương đối, nói chung dùng để bít là chính :))

ý t là giống như dự báo trên tivi ko thôi.chứ đã nói dự báo rùi thì sao ma 100% được.xem xong để bít mình có nên đem theo áo mưa ko là được rùi.hehe

m0nk3y86

ý t là giống như dự báo trên tivi ko thôi.chứ đã nói dự báo rùi thì sao ma 100% được.xem xong để bít mình có nên đem theo áo mưa ko là được rùi.hehe
Mình nghĩ cái này còn hơn tv nhìu, vì nếu bạn để auto update thì nó sẽ báo thay đổi liên tục...còn cài đội dự báo của VN chỉ để xem cho vui thui :D