• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Win 7 Full App (Test OK N70-N72)

Status
Không mở trả lời sau này.
Đã thêm các ứng dụng con vào, chạy mọi ứng dụng từ Desktop​

Các phím nóng:
Phím * làm mới màn hình Desktop
Phím 0 giải phóng bộ nhớ
Phím # Tính năng tìm kiếm ứng dụng thông minh
Phím 1 và 3 Chỉnh tốc rê độ chuột
Phím 4 và 6: Chỉnh quán tính khi rê chuột
Phím C Thoát Win7

Tự khám phá thêm. ;;)

Test chạy rất mượt trên N70N72 với bộ Python Full Pack for s60v2_FP3 (8.1)+Pycheck v.1.20 Final của NGUYENTRANDUNG đã up

Last edited by a moderator:

thanhtungsx

Hic...sao bạn ko hướng dẫn cụ thể ? Phần mềm này full tiếng Việt chứ bạn ?

phuockc

ứng dụng này có thể thêm hoặc xóa bỏ các ứng dụng có sẳn ko vậy,xin hướng dẫn thêm.

ứng dụng này có thể thêm hoặc xóa bỏ các ứng dụng có sẳn ko vậy,xin hướng dẫn thêm.

Tùy bạn, muốn thay thế ứng dụng nào thì xóa Folder ứng dụng đó, và thay bằng ứng dụng khác, dùng Siêu dịch mở tệp Hai.pyc edit lại đường dẫn và tên của ứng dụng mà bạn vừa thay

Bác kiểm trao lại phần Tắt mở mạng hộ nhé, ko dùng đc, còn mục Search thì okie rùi.
Mà bạn thử kết hợp mục Tắt máy với pm sau xem nhé, mình thấy như thế sẽ đẹp hơn đó, mình định thử nhưng ko decompile đc cái lang.pyc nên chịu

http://pdaviet.net/showpost.php?p=682067&postcount=9

Phiên bản này test OK hết bạn ạ, hình như có bạn chạy rất mượt trên 7610 với bộ Libs của Pro Nguyentrandung đã up đó

jimmyvn88

Phiên bản này test OK hết bạn ạ, hình như có bạn chạy rất mượt trên 7610 với bộ Libs của Pro Nguyentrandung đã up đó

Mục search rất hay, vì thế bỏ mục chạy đi cho gọn.Okie. chờ bản nâng cấp mới của bạn=D>

danghau

Mục search rất hay, vì thế bỏ mục chạy đi cho gọn.Okie. chờ bản nâng cấp mới của bạn=D>
hàhà.Em thấy nếu kết hợp cả cái vistashutdown của bác Jim thì qủa là rất tuyệt bác Thiện há.

Posted via Mobile Device

nolis

hàhà.Em thấy nếu kết hợp cả cái vistashutdown của bác Jim thì qủa là rất tuyệt bác Thiện há.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile DeviceCái vistashutdown đó down về bung ra bi corupter rồi các bạn ơi. Có ai sửa rồi up lại được không

Đang chưa có thời gian. Ứng dụng này coi như tạm ổn. Bây giờ đang làm bộ Python pro. Chắc sẽ lâu:-??

Một vài hình ảnh mới đây:|

danghau

Posted via Mobile DeviceCái vistashutdown đó down về bung ra bi corupter rồi các bạn ơi. Có ai sửa rồi up lại được không
đâu có.Em down về vẫn xài bt nè bác.Cái đó cũng hay thiệt.Giống như là pc ý

Posted via Mobile Device

thuyenb1

Pac ơi có dùng dc tren 3230 không vây . Nếu dùng dc thì hướng dấn em với. Thank

hongle516

Emc hả hiểu ứng dụng này nó như thế nào cả? bác có thể cho em một cái hướng dẫn được không vậy? Hoặc dẫn link hướng dẫn cũng được. Thanks bác nhiều

thusinhbuon

cách tốt nhất là anh vothien cho máy hình ảnh cách dạy thay phần mềm mà mình thích ( thay các phần mềm để cho ra màn hình màn hình chính ) , đc như thế em xin cảm ơn , em rất kết phần mềm này của anh !

tuyetha

Tét thử đi bạn ! Khá hay đó, trông y như détop trên pc ý !Có icon,và sử dụng được như trên pc,chứ không phải là giao diện !

thusinhbuon

tét thử rồi , mình rất thích nhưng mình ko biết cách thay thế cách phần mềm của mình cho ra ngoài màn hình , mình cần củ topic có thời gian dạy mọi người , đâu phải ai cùng biết ! nếu bạn biết thì dạy mình với !

Status
Không mở trả lời sau này.