• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Winamp_Phần mềm nghe nhạc hơn cả Utra và LCG được việt hóa

vnpt1706

Cool ogg1.72 mod winamp Viet hoa

From Thanhhaionline​

]

Hãy click Thanks trước khi dowload

Chỉnh sửa cuối:

bossman

cái này tôi nghĩ là bản utra dc việt hóa vs skin của OSviệt thôi, để test xem sao đã

thanhtungsx

Thêm một lựa chọn nữa nè bạn . Cũng giống chương trình trên nhưng giao diện hơi bị ít :)

Chỉnh sửa cuối:

thanhtungsx

Vậy hả , còn bản của mình tải ở trang wed nước ngoài . Bạn đã tìm ra lời giải đáp của mình ở topic kia chưa ?

thanhtungsx

thấy vậy chứ mình vẫn thích thằng Core player hơn . nghe nhạc lớn và nhiều tùy chỉnh nhưng vẫn chưa tải được phiên bản mới , nghe nói phiên bản mới đọc được cả flv .

vnpt1706

đọc được cả wmv nhưng phải biết chính xác thông số converter

bossman

nghe đc những đuôi gì hả bạn, mà bạn có thể nén vào 1 file duy nhất ko? Thanhks

vnpt1706

Không hiểu ý bạn hỏi lắm (đây là chương trình nghe nhạc mà bạn ,hiển nhiên là nghe được MP3)

thanhtungsx

Bossman hỏi như vậy thì làm sao mà trả lời bạn đây ? Dĩ nhiên là chương trình đọc được file mp3 , wma , mid , ogg , mp4 , ... tuy nhiên , nếu bạn muốn chương trình này đọc được thì phải nén đúng chuẩn của định dạng đó thì mới đọc được . Lưu ý : file mp4 chỉ đọc được tiếng thôi , wma thì chương trình ko thể tự chạy được mà bạn phải bấm ok vào bài hát wma đó 2 lần . Đây là nhược điểm của chươnng trình này . Mình đã tét trên con N70ME .

diephuy

sao mình không down duoc cái này vây,nó có cài duoc cho N70me chu
Posted via Mobile Device

vnpt1706

sao mình không down duoc cái này vây,nó có cài duoc cho N70me chu
Posted via Mobile Device

N70 thì cài bình thường bạn à
dow không được chắc có lẽ do bạn post chưa đủ 20 bài( không biết đúng không)

thanhtungsx

bạn phải down hết các part rồi sau đó giải nén ráẽ được 1 file , cuối cùng bạn intall vào máy là được . Chúc thành công

thanhtungsx

Mỗi người đều có sở thích riêng , và mỗi chương trình đều có ưu điểm và hạn chế riêng , ko nên so sánh như vậy bạn ơi

chemi1209

tui thấy chương trình này co 1 nhược điểm đó là khi nghe.mp3. wma...giao diện ko hiển thị dc EQ ,chỉ dc mỗi .ogg thôi

trantuong1505

winamp tieng anh minh ko doawload duoc vay giup minh voi

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ.

Last edited by a moderator: