• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Window Mobile 07 đã xuất hiện

Status
Không mở trả lời sau này.

vnvn

Nhìn đẹp ghê , không biết khi nào có thể sử dụng đậy

Đẹp ghê luôn , các bác tham khảo thêm ở đây nhé

http://microsoft.blognewschannel.co...obile-7-to-focus-on-touch-and-motion-gestures

htorancel

Nhìn giao diện giống iphone quá nhỉ. Mình thích nhất ở mấy cái hình trên là cái giao diện của bộ office. Nhìn đầy đủ các thanh công cụ như trên PC vậy.
Không biết ở bản này IE duyệt web có tốt như Safari của Iphone không nhỉ. Nếu được như của safari thì không còn gì phải nói.

thangtruong

Giao diện đẹp quá, không biết sao này con T-Mobile MDA Pro có up lên đc hok dzi ta ?

18S67705

Nhìn đẹp thật và cũng bị ảnh hưởng theo phong cách iPhone, các bạn cứ để ý mũi tên chỉ hướng mà xem, theo công nghệ TouchFlo.

mavericks

Các bác để ý nó có gần giống cái giao diện của bọn PointUI Home ko?
À mà nghe nói Windows Mobile 7 có thể tác dụng vào 2 điểm trên mặt cảm ứng cơ mà :D - chắc dùng cho new Devices

HungUTD

nếu như bác mavericks nói WM 7 sử dụng 2 điểm cảm úng thì EXEC không nâng cấp nên được rồi,ma không biết WM 7 bao giờ sử dụng tại việt nam nhỉ

Hoangdat_vista

Windows mobiles 6.1 chưa được công bố thì đã xuất hiện những thông tin rò rỉ về WM 7.
Xin cấp một vài hình ảnh mình sưu tầm để các bạn tham khảo:

WINDOWS MOBILES 7:
- Sử dụng côn nghệ đa chạm( Multi touch)
- Lắc máy để kích hoạt
-Màn hình tạo hiệu ứng rung
- Công nghệ cuộn, búng nhiều chiều
- ....

XIn lỗi các mod hơi nhầm chỗ nhưng chắc hẳn nhiều VIP muốn xem những hình ảnh này!!!!

Tiêp.....................................

Last edited by a moderator:

exec1984

Active Member
Cái này chỉ là thông tin thôi mà,cho nhầm mục sẽ loãng chủ đề dành riêng đấy bạn

habubi

em biết hiện bên pda4x đang built bản beta1 tiếng trung rồi mà, hy vọng năm mới sẽ có nhiều điều mới

HaChau

Super V.I.P
em biết hiện bên pda4x đang built bản beta1 tiếng trung rồi mà, hy vọng năm mới sẽ có nhiều điều mới
Có bản tiếng Trung thì cũng sẽ có bản tiếng Anh và ... tiếng Việt. Nhìn giao diện ngoài portal thấy cool quá, long lanh mờ ảo y như Windows Vista 8-|

PhamNhatThanh

hình như mình thấy có phiên bản mới là toàn là Windows Mobile Smartphone xài trước không hà sao kì vậy mấy Bạn

18S67705

hình như mình thấy có phiên bản mới là toàn là Windows Mobile Smartphone xài trước không hà sao kì vậy mấy Bạn

uh, mình đồng ý với bạn về nhận xét này, nhìn mấy hình ảnh trên thì đúng là dùng cho Smartphone...

habubi

dạ kính các bác, theo thông tin rò rỉ thì hình như MS đã share cho SMod và Admin của pv mình sys của wm7 và hình như mọi người trong romteam đang built và sử dụng bản beta1 wwe thì phải, beta1 tiếng trung cho ppc đã post bên pdadn rồi đó, khu dành cho acc vip thì phải!

18S67705

dạ kính các bác, theo thông tin rò rỉ thì hình như MS đã share cho SMod và Admin của pv mình sys của wm7 và hình như mọi người trong romteam đang built và sử dụng bản beta1 wwe thì phải, beta1 tiếng trung cho ppc đã post bên pdadn rồi đó, khu dành cho acc vip thì phải!

Nếu đây là sự thực thì quả là một tin tốt lành, sau khi build hoàn thành chắc các sếp sẽ share cho mọi người thôi =D>:D

hooliganboy

Thông tin này thực sự rất tốt :D . Với bản Window Mobile 07 này thì PPC ăn đứt i-phone rồi các bác ơi

HungUTD

thì từ trước đến giờ PPC vẫn đứng đầu về công nghệ mà. nhưng chờ WM7 dùng trên UNI trắc là khó lắm đây

18S67705

thì từ trước đến giờ PPC vẫn đứng đầu về công nghệ mà. nhưng chờ WM7 dùng trên UNI trắc là khó lắm đây

Tại sao, bạn lấy thông tin này từ đâu đấy? Bạn nói vậy làm anh em dùng UNI thấy nản quá đấy....:-?

ancola66

Super V.I.P
Báo Cáo với các bác là sớm nhất đến 2009 các bác sẽ được thưởng thức:)). Các bác thử lọ mọ trên mạng tra cứu xem em nói có đúng không:))

HungUTD

vì theo mình nghĩ là WM7 dùng màn hình cảm ứng hai điểm cùng thao tác mà. nên mình nghĩ không biết dòng UNI có dùng được không thôi, mà dòng UNI của chúng ta là màn hình VGA nũ:(a

connguab

tuyệt vời quá phải k mọi người, nhưng k biết khi nào mới có thể dùng đây....????

Status
Không mở trả lời sau này.