• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows 7 Ultimate Final 32bit & 64bit

Status
Không mở trả lời sau này.

i_love_baby387

Hay là lúc cài gần xong nó báo đòi key, mình bỏ tích dấu ở chỗ automatic activate ....... nên dẫn đến không activated được nhỉ :-/

NhatToai

Super V.I.P
Hay là lúc cài gần xong nó báo đòi key, mình bỏ tích dấu ở chỗ automatic activate ....... nên dẫn đến không activated được nhỉ :-/

Cuối phần cài đặt,giai đoạn đòi nhập k thì cứ bấm next bỏ qua,không đánh dấu hay bỏ dấu gì hết.
Đồng thời khi bắt đầu cài bạn nên chọn bản Utimate.
Còn link trên bài này chỉ có Utimate thôi

i_love_baby387

Cảm ơn tất các bạn, đặc biệt là adycuong, mình đã activated được rùi =D>

@phamthai : down bằng torrent là bạn có file iso đó

phamthaitl

Cảm ơn tất các bạn, đặc biệt là adycuong, mình đã activated được rùi =D>

@phamthai : down bằng torrent là bạn có file iso đó

cám ơn bạn nhưng mạng của mình kém quá.daw bằng torren thì cả tháng không đc.

Bản 32-bit
Đây là link trực tiếp từ Digital River ( một đối tác của Microsoft )
( gồm 1 file exe và 2 file định dạng .box. Bạn tải tất cả về rồi để cùng vào một thư mục, kích hoạt file exe để giải nén ra Windows 7 )
Bản này là bản Pro chứ ko phải Ultimate, có cách nào active nó không các bác.

XuanTruong

Super V.I.P
Bản này là bản Pro chứ ko phải Ultimate, có cách nào active nó không các bác.

Bạn Down ở Link Torrent đi chuẩn Ultimate đó (Đường truyền ADSL của Mình 2 MB khi Down toàn trên 100KB)! Các File có dung lượng lớn thì Down bằng Link Torrent là chuẩn và ít bị lỗi nhất, còn các Link khác toàn CẮT rồi Up lên, rồi Down về giải nén hoặc nối File lại toàn PHỌT PHẸT lúc được lúc mất!:))

i_love_baby387

Bác down torren là bản untimate mà :-/ activated thì mình vừa làm thành công bằng cách này . Chỉ việc down về, chạy là ok :)

@xuantruong : em down torrent toàn hơn 200kb/s nè, gấp đôi anh >:)>:)

tinh_la_gi

Administrator
Chuẩn đấy ILB ... link torent thì phải trên 200 chứ ... chưa nói mấy cái hot hot nó chạy còn hơn ngựa đấy chứ !!
Bản dùng là ngon thật .. mới cài mà đã thấy nó update vài hotfix gòi !!! :(
Đến lão làng Linux mã nguồn mở củng ngồi giơ ngón tay ngụ ý "số 1" cho bản win7 này nhận dịp Linux họp tại Hàn hay Nhật gì đó ! Vừa mới quyết định từ bỏ chú em Xp MediaCenter :((
Có vẽ nó "ăn" RAM kinh hơn các bản Beta ngày trước Microsoft cho tải từ trang chủ về nhỉ ;;)

Rygar

Mình down = IDM với tốc độ lúc nào cũng ~ 1Mb/s
Nhưng khi Setup xong thì xem lại đúng là bản Professional chứ ko phải Ultimate :( và nó cũng ko tự active :(
Ko hiểu tại sao :(

AndyCuong

Supper Moderators
Mình down = IDM với tốc độ lúc nào cũng ~ 1Mb/s
Nhưng khi Setup xong thì xem lại đúng là bản Professional chứ ko phải Ultimate :( và nó cũng ko tự active :(
Ko hiểu tại sao :(

bạn phải down link bên Mediafire của mình mới là bản Ultimate, qua chổ này tải nhé!

XuanTruong

Super V.I.P
Xem thử Ultimate hay là Professional nào?:))​

Em down bản này :
Bản 32-bit
Đây là link trực tiếp từ Digital River ( một đối tác của Microsoft )
( gồm 1 file exe và 2 file định dạng .box. Bạn tải tất cả về rồi để cùng vào một thư mục, kích hoạt file exe để giải nén ra Windows 7 )

Nó ra bản Pro, không quan trọng lắm vì 2 bản ko khác nhau nhiều, tuy nhiên sau khi cài xong em update ngay, rồi mới dùng cái Win7Loader để active thì ko active được, có phải là cài xong rồi active ngay phải ko các bác.

MinhTien

Well-Known Member
Em down bản này :
Nó ra bản Pro, không quan trọng lắm vì 2 bản ko khác nhau nhiều, tuy nhiên sau khi cài xong em update ngay, rồi mới dùng cái Win7Loader để active thì ko active được, có phải là cài xong rồi active ngay phải ko các bác.

Active lúc nào cũng được miễn là chưa hết hạn dùng thử . Bạn thử lại với tool khác thử xem :)

XuanTruong

Super V.I.P
Em down bản này :

Ôi dào! Down bản ở Link Torrent đi chuẩn Ultimate và Acti phe phé!:))

phamthaitl

các bạn xem giúp mình với mình cài trên con macbook với thông số này đã dùng được dài dài chưa vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.