• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6.5 5.2.21169 Build 21169.5.0.0 WWE for Blueangel - BETA R3 by EXPLODE

MichelTrang

Sau khi Up xong em thấy các lỗi như sau:
Tôc độ quá châm.
Trượt ko tốt
hay treo máy khi đang sử dụng
hi vọng có bản chính thức sớm.

muf_stocks

ban co the cai them sau khi up rom ma! con ve phan dau "X" thi chac ko the dong ma ko co HTC-X Button hoac soft ho tro nao khac dau ban a, neu ma ban da cai HTC-X Button roi thi ban lam nhu the nay, bao dam nhan X 1 fat la no se dong ung dung dang chay : Start -> Settings -> System -> HTC task Manager ->Button, chon them phan Enable the "X" button ... va End programs by tapping "X"
good look!
Posted via Mobile Device

Khi tôi chọn như bạn xong rồi có OK được đâu để nó có tác dụng, chọn như bạn nói xong chẳng thể nào thoát khỏi HTC-X Button. Reset máy thì lại về trạng thái cũ. Vậy là chọc bút (hoặc chọc và giữ) cái dấu X nó cứ trơ cái mặt thớt mà chẳng có tác dụng gì mới tức chứ. hic hic

hakita

Sao mình extract chi thay file MAupgrade thoi vay chay upgrade thi no nhan version nhung tiep tuc thi no lai bao loi conection minh vo che do bootloader thi no lai ko nhan ra duoc dien thoai mình.Còn nếu mình chep cái file BAUpgrade của ban rom 6.5 khac thì nó lại báo là bản room nay ko phải dành cho máy của mình mặc dù máy mình là O2IIs dong BlueAngel ro ràng bó tay.
Các đại cao thủ up thành công vui lòng hướng dẫn chi tiết up lên bản 6.5 này dùm mình với nha mình nôn nóng được dùng bản 6.5 lắm ^^thanks

Satan

Sao mình extract chi thay file MAupgrade thoi vay chay upgrade thi no nhan version nhung tiep tuc thi no lai bao loi conection minh vo che do bootloader thi no lai ko nhan ra duoc dien thoai mình.Còn nếu mình chep cái file BAUpgrade của ban rom 6.5 khac thì nó lại báo là bản room nay ko phải dành cho máy của mình mặc dù máy mình là O2IIs dong BlueAngel ro ràng bó tay.
Các đại cao thủ up thành công vui lòng hướng dẫn chi tiết up lên bản 6.5 này dùm mình với nha mình nôn nóng được dùng bản 6.5 lắm ^^thanks
cho mình hỏi cái này nhé: PC của bạn cài win j vậy? nếu là vista or seven thì phải thêm phần update driver nữa! nếu bạn xài vista hay seven thì mình sẽ hướng dẫn chi tiết cho luôn! đảm bảo 99,9% là thành công! :D
Posted via Mobile Device

hakita

minh đang xài vista ultimate và cả xp nhưng hôm bửa down bản rom beta cai trên máy xp cũng không được luôn.Nhưng còn nước còn tát bác hướng dẫn e cài trên vista đi thanks bác nhiều