• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6.5 5.2.21169 Build 21169.5.0.0 WWE for Blueangel - BETA R3 by EXPLODE

a9hiphop

mình phải giải nén tới 4 lần lặp lại mới được đấy. Bạn cứ Copy rồi Paste hết mấy lần nó hiện ra đòi pass là ok thôi à

anhai

mình phải giải nén tới 4 lần lặp lại mới được đấy. Bạn cứ Copy rồi Paste hết mấy lần nó hiện ra đòi pass là ok thôi à

Đúng là 4 lần mới được,nén kiểu gì mà hay thiệt.:-/

Satan

vay ban thu cai ung dung khac de xem video thu xem coi dc ko? giao dien trong hinh chi la themes cua ban post len thoi, con cai giao dien 3D thi ban vao Settings -> Today -> Items va chon them phan Titanium thu xem sao nhe'
Posted via Mobile Device

Hoacoi

cho mình hỏi: khi cài wm6.5 có gì khác 6.1 không, còn danh bạ điện thoại có đồng bộ với outlook đc k ?

NhatToai

Super V.I.P
cho mình hỏi: khi cài wm6.5 có gì khác 6.1 không, còn danh bạ điện thoại có đồng bộ với outlook đc k ?
Nếu bản ROM ổn thì đương nhiên là sẽ được đồng bộ outlook thôi,không liên quan tới WM6.1 hay 6.5
Để thật sự nhận ra sự khác biệt thì cách duy nhất là:Hãy Up và Test!

Satan

hì hì! hình như Sun_Dream sắp ra bản X3 rùi đó buil 21179 lun, ráng đợi mấy hôm nữa xem sao!:D:p

Anhtoitb

Đọc qua 3 trang mà chưa thấy cao thủ mặt cũ nào vào test nên vẫn còn đang hoài nghi!
Nhưng up lên những host đó dường như là rất khó down!

Hoacoi

Mình vừa cài đặt lại xong, nói chung là giao diện thay đổi đáng kể.
Đã bạn nào cài SPBweather chưa nhỉ, mình cài rồi mà chưa biết làm thế nào để luôn hiện nên màn hình như WM6.1

Chỉnh sửa cuối:

Hoacoi

danh bạ của mình đồng bộ với outlook, nên cài Font PPCTahoma là lại hiện chữ tiếng việt bình thường

hoabinh

Mình vừa cài đặt lại xong, nói chung là giao diện thay đổi đáng kể.
Đã bạn nào cài SPBweather chưa nhỉ, mình cài rồi mà chưa biết làm thế nào để luôn hiện nên màn hình như WM6.1

Thế thì chỉ có cách tắt cái Titanium trong Today đi thôi.

Hoacoi

mình gửi Font cho bạn rồi đấy.
tắt cái Titanium thì nó lại hiện như cũ. hihi.
ai đó gọi đến phải 3 hồi chuông ĐT mới báo, còn khi màn hình đang sáng thì gọi đến là điện thoại báo ngay. có bạn nào biết sửa lỗi này không. mình muốn gọi đến là điện thoại đổ chuông ngay trong mọi trường hợp.

Chỉnh sửa cuối:

hoabinh

Tôi cài bản ROM này sáng qua (10/3), cài đủ các phần mềm thiết yếu như Lịch Phù Đổng, SPB Traveller, SK Tools, Lingvosoft 2008, HiCal, Pocket Alarm thấy chạy vẫn ổn tất nhiên là chậm nhưng đẹp.

tampham

mình gửi Font cho bạn rồi đấy.
tắt cái Titanium thì nó lại hiện như cũ. hihi.
ai đó gọi đến phải 3 hồi chuông ĐT mới báo, còn khi màn hình đang sáng thì gọi đến là điện thoại báo ngay. có bạn nào biết sửa lỗi này không. mình muốn gọi đến là điện thoại đổ chuông ngay trong mọi trường hợp.

cái này bạn thử chọn nhạc chuông là nhạc trong windows chứ đừng chọn trong thẻ nhớ, nếu bạn thích bài nhạc đó thì cut vào windows luôn rồi vào phone chọn lại nha,;;)

angiang77

Destop

Có bác nào đổi hình nền chwa?
Em cài bản này nhưng ko dùng titanium, vẫn dùng today bình thường. em chụp ảnh bằng máy ảnh KTS cỡ khoảng 3M đưa vào làm nền của today, sau đó ko thích nữa bỏ nền đi thì không được hình bắt đầu bị nhòe. Chỉ để Today ko có gì thì mới ko nhòe, cho bất cứ cái gì hiện ra today đều bị nhòe cả. Có bác nào bị vậy chưa, ko lẽ lại phải cài ROM khác à.