• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6.5 5.2.21169 Build 21169.5.0.0 WWE for Blueangel - by sun_dream

phuonglev

Các bác ơi!
Cứu em zới, cài lên toàn tiếng Trung thôi! Chỉ dùm em cách down bản Eng với?
Khoái mà ko bít làm sao????

phanlong88

Rom 6.5 21169 nặng quá

Hum wa em vừa up xong bản 6.5 5.2.21169 WWE xong. Chạy chậm quá tuy hình đẹp đấy nhưng chậm thua xa các bản 6.1 em đã dùng. Ngồi nghịch chán bung máy ra coi (ghê chưa).b-)
Nghịch nghịch 1 lúc thành ra đơ cảm ứng, hum nay phải đi thay ==> pó tay luôn.:((

hackingtheinbox

đẹp! cực chậm! khó xài! chắc giao diện gốc của windows mobile mãi chỉ lẫn quẩn khi cố gắng tạo một giao diện riêng cho mình giữa vô hàng giao diện touch ngày nay!
riêng chỉ kéo xuống để tìm biểu tượng cuối cùng menu tổ ong này! 1 lần thì được chư 5 lần e bực mà chết! còn chậm hơn bấm phím nữa! thà xài noki đen trắng còn dể chịu hơn!
tóm lại ! bản rom này cho những ai pin cực trâu!
ít khi vọc điện thoại ! - lâu lâu đem ra gọi nhắn tin thì dùng cái này thì đẹp!
còn một tiếng bật máy 2,3 lần thì đừng nên đụng vào cái này! chán! đẹp mà không chảnh!

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình dùng bản rom này tốc độ cũng tốt,tuy nhiên có 1 điều là ko tài nào nhận thẻ nhớ,hic...hic..Nói chung tới giờ vẫn chả có bản nào hoàn thiện cả...:(:(

Satan

mình xài bản này chưa thấy bị gì? thẻ nhớ vẫn nhận, vuốt cũng tốt nhưng các bạn nhớ đừng cài IE6 nhé, treo máy liền đó! hì hì

thienvu533

Mở wifi lên được, nhưng nó ko tìm mạng wifi cho mình (không scan) và đèn báo sóng wifi cũng không sáng nữa. có huynh nào giống mình không, cho ý kiến với!

xlive

Member
Đang quay về với 6.1 của Mr Hà.
6.5 như bản này thật sự chỉ vẽ thêm dc cái giao diện cho đẹp khác 1 chút thôi chứ kô hề đáp ứng nhu cầu sử dụng chút nào, lòng vòng các giao diện rồi cũng tới cái giao diện mình thao tác giống như cũ làm mất thời gian.

Thấy có 1 cái mới là hỗ trợ lưu danh bạ cả vào danh bạ máy và Sim

Satan

Hix, đúng là ko bật đc wifi, mấy bản 6.5 này đúng là cái nào cũng bị trục trặc. Các bạn thử chờ bản 6.5 Việt xem sao? Mình cũng đang đợi anh Hà và anh Habubi ra tay đây! Hì hì

Sun_Dream

attachment.php

已经更新2117x,蜂窝非常快速,在下一次释放;):O

Satan

Hi Sun_Dream, I encounter a problem in WiFi ROM: 21169 WWE x2, WiFi is open, but not automatically detect the light from the radio waves is not shown, therefore, how to resolve?

Chỉnh sửa cuối:

a9hiphop

Mình bật wifi vẫn bình thường mà bạn. Bạn đừng dùng Comman mà vào trong Connection setting mà bật là bình thường thôi.
Hix, đúng là ko bật đc wifi, mấy bản 6.5 này đúng là cái nào cũng bị trục trặc. Các bạn thử chờ bản 6.5 Việt xem sao? Mình cũng đang đợi anh Hà và anh Habubi ra tay đây! Hì hì

Tiện đây cho em hỏi có ai biết xử lý cái vụ Khi khóa máy thì hiện ra giao diện windows default, khi đó người gọi tới có giao diện rất đẹp nhưng cứ để lâu một thời gian (Khoảng 1 tiếng sau) thì khi bật lên lại có giao diện classic. Có cách nào để chọn mặc định cho cái này ko vậy. Mong các bro chỉ giáo

Satan

ý mình nói là Wifi vẫn bật đc nhưng không tự động dò mạng, đèn báo Wifi không hoạt động!

lvl

ý mình nói là Wifi vẫn bật đc nhưng không tự động dò mạng, đèn báo Wifi không hoạt động!

Sao tôi vẫn bật wifi bình thường????? Đúng là đèn không sáng nhưngvẫn hoạt động tốt. Tôi hay dùng wifi ở cơ quan ở nhà và 1 quán cafe đều tự động cả:O