• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6.5 5.2.21176 Build 21176.5.0.0 WWE for Blueangel - BETA by sun_dream

nghoangtienloc

chaj ui!!! Sao bản room này tui up mà nó cứ hay die cảm ứng hoài hhuhuhu, bi h up lại cũng die lun cảm ứng ùi huhuhhuuu....

Satan

ặc, up rom thôi mà die cảm ứng à? bạn thử up lai rom khác xem sao! nếu ko cải thiện thì chỉ còn nứơc đem đi thay cảm ứng thôi! :-|

nghoangtienloc

potay lun ùi huhu đã up thử nhìu room lại, từ 2003 cũng chơi luôn, mà hôk thấy tin hiệu gì hết huhuhu chaj ui đúng là xui như trái chuối...

Satan

úp rom lam sao ma die cảm ứng dc! lần đầu mình nghe đó. bạn thử mô tả chi tiết xem sao? dòng BA mình trâu bò lắm sao die khi up rom dc chứ!

a3t

đấy là tại dến lúc con cảm ứng của bạn nó die thôi chứ, mua con cảm ứng loại tốt về mà thay, có 70k thôi mà

nghoangtienloc

Tui mới thay nàm hình xong mà hết 1tr, nó bị bể nàm hình trước tết mới thay xong chưa dc 3 ngày, lấy jì hư!!! hôk lẽ nó bị hư nữa cảm ứng thiệt eccecc. Lúc đầu úp xài bình thường, nhưng lâu lâu hay bị lệch cảm ứng, h thì huhuhu lên đĩa...

xuandung11a2

Well-Known Member
Dòng BA trâu lắm,nhớ mấy lần trước tự mày mò cook rom ,up rom vừa cook xong lệch luôn cảm ứng,thấy sợ up lại rom gốc lại ngon ngay:D,mới vừa nãy đang up rom thì máy tính tự động tắt,hic,tưởng em nó đi...May vẫn up lại bình thường..Chắc cảm ứng của bác lởm ròi:D

nghoangtienloc

chán wá!!!! đi kiếm nàm hình mừng ùi mà còn dzị nữa, chắc đi coi lại cảm ứng ùi huhuhu...!!! có huynh nào bít chỗ nào ngon. chỉ mình mua về tự nầm lun xem ...
Thank all!!

myGenio

bản nay dùng dc đó, mới mẻ và trông chuyen nghiệp ghê . đáng để up và chiêm ngưỡng cái mới.chắc bản final thì ok hơn.

muf_stocks

Sao tôi up rom lên V 6.5. Mỗi khi mở chương trình nào xong không thể đóng lại được (choọc bút vào góc trên bên phải màn hình không có tác dụng )

cosynguyen

mình tải được rồi.nhưng sao không thấy tổ ong.đẹp.chạy mượt.cảm ơn bạn nhiều