• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows mobile Marketplace cho WM 6, 6.1 và 6.5

hungsonbmt

Gian ứng dụng dành cho windows mobile, có rất nhiều phần mềm để lựa chọn, đa phần trong số đó là phần mềm free.

Chương trình cho phép list phần mềm theo category, search, xem thông tin chi tiết, review, screen shot... Download và cài đặt phần mềm trên máy.

Yêu cầu phải có tài khoản Windows Live để down phần mềm.

Link download: Download

Nhớ nhấn "Thanks" nha các bạn

tatu

hì mình dùng neo rom 6.5 cài được mà vô không được
không biết bạn có vô mua được hay tải free được gì hay k?

ha ha vô được rồi, tại gprs chậm, dung wifi vô tốt có điều phần mềm free ít wa'

Last edited by a moderator:

hungsonbmt

ha ha vô được rồi, tại gprs chậm, dung wifi vô tốt có điều phần mềm free ít wa'

Hehe, cái này dùng ok mà, một số free, còn lại phải mua, cũng dễ hiểu thôi, ng ta đâu làm ra để cho không đâu. nhưng cũng có nhiều cái free nhưng dùng tốt, hữu ích

dom

em cũng đang sài TP2 nhưng cài rùi chẳng thấy tăm hơi em nó đâu, tìm mỏi cả mắt, em sai nokia co OVI Store sài rất okay? tưởng là Pác Ms cũng đơn giản thía, zậy mà tìm mỏi cả mắt mới thấy download về thì chẳng thể sài được

Tamock

Mình có sẵn WM Market trong ROM, gọi là có cho vui thôi chứ làm sao lại được các diễn đàn của mình hiện giờ về số lượng, miêu tả, tốc độ cập nhật...

Hiện nay trong đó chỉ có dăm ba phần mềm, lấy đâu ra mà "rất nhiều phần mềm để lựa chọn", thậm chí còn ít hơn Handango nữa. Vào mục "Windows Mobile - Phần mềm ứng dụng" còn có nhiều hơn.

hungsonbmt

Mình có sẵn WM Market trong ROM, gọi là có cho vui thôi chứ làm sao lại được các diễn đàn của mình hiện giờ về số lượng, miêu tả, tốc độ cập nhật...

Hiện nay trong đó chỉ có dăm ba phần mềm, lấy đâu ra mà "rất nhiều phần mềm để lựa chọn", thậm chí còn ít hơn Handango nữa. Vào mục "Windows Mobile - Phần mềm ứng dụng" còn có nhiều hơn.

Cái gì nó cũng cần có thời gian phát triển chứ bro, EVO hay AppStore đã ra đời lâu rồi, còn Windows Market mới ra, bác phải cho nó thời gian để nó lớn lên chứ, hihi.

Thật ra Windows Mobile nếu gom tất cả lại còn có nhiều phần mềm hơn apple nhiều...

vlp

Mình mới sử dụng cái marketplace này được mấy hôm , cũng cài kha khá phần mềm từ đây rồi , nhưng giờ xem lại thấy nó cài hết vô Máy chứ ko vô thẻ nhớ ( tá hỏa :( ) . Liệu có cách nào cấu hình lại để nó tự động cài vô thẻ nhớ ko nhỉ ?

ncnhan

Hic, tui mới đau nè! Cài vô chạy ào ào, nhưng không install được soft nào hết! Nó báo lỗi là đồng hồ trong PPC không đúng với khu vực mình đăng ký! Trong khi PPC thì sync với PC, PC thì sync với time.windows.com ! Làm kiểu gì cũng vậy! Ai chỉ vài chiêu với!
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

nicklanick

Member
cái này mấy rom mới tích hợp sẵn luôn rồi mà bác :( cái này có 3G vào nhiều lúc dùng cái này cũng tiện phết

holitraco

Mình mới sử dụng cái marketplace này được mấy hôm , cũng cài kha khá phần mềm từ đây rồi , nhưng giờ xem lại thấy nó cài hết vô Máy chứ ko vô thẻ nhớ ( tá hỏa :( ) . Liệu có cách nào cấu hình lại để nó tự động cài vô thẻ nhớ ko nhỉ ?
Có ai biét cách chỉnh để khi down về cài thì vào thẻ nhớ không?

L

lenanghai

Guest
down ota ngốn kb kinh khủng vs gói GPRS sinh viên của mình thì :((