• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOWS MOBILE VISTA

marionnet

mình nhấn download, nó cứ hiện ra profile của bác nhattoai chứ hem chịu chuyển wa trang download cho mình.

NhatToai

Super V.I.P
mình nhấn download, nó cứ hiện ra profile của bác nhattoai chứ hem chịu chuyển wa trang download cho mình.
Mình vừa kiểm tra cả 2 link đều download ok.Với 4shared,bạn click vào link trên sẽ hiện ra trang download,bạn click tiếp vào Download Now rồi chờ 10 giây thì click vào Click here to download this file sẽ down được.

Chỉnh sửa cuối:

minhcanvao

cái này theo mình thì chỉ cài để dọa ma người khác thôi,lúc cài vào thì cứ như là đang dùng máy tính thật,nhưng lại không thể dùng chế độ màn hình ngang mà bật cái này nên được,để chế độ màn hình ngang mà bật lên thì.... chỉ có cách ấn nút khởi động lại máy,mà lúc dùng cái này thì chẳng có tý tính năng nào cả,cứ như là mình đang chạy 1 file flash trên máy điện thoại và có các nút bấm như của máy tính thì đúng hơn

hlp

Vì là beta bước đầu nên còn rất nhiều hạn chế.hiện tại chỉ có thể cài và xem chơi chứ tính năng hoạt động còn khá kém.Nếu có sự cập nhật mới mình sẽ update ngay.Như đã nói,điểm ưu của PM này là có thể cài và remove thoải mái,trên thẻ và trên máy đều ok,không xài thì nó không chạy chả ảnh hưởng gì.
To hlp: Dành cho QVGA mừ,máy bạn không tương thích.

hehe... thích thật,dùng trông cứ như máy tính thật ấy,trông thích phết,nếu như phần mềm này phát triển và dùng tôt hơn và dễ dùng hơn thì tốt biết mấy, mình dùng máy HTC touch2 mà vẫn dùng bình thường nên bạn xem lại đi nhé,mình cài vào máy luôn chứ không cài trên thẻ nhớ:D;;)

Máy mình là HTC touch pro, cài vào main rồi, chạy bt nhưng khi vào màn hình đăng nhập, ko bấm được login...:(

minhcanvao

Máy mình là HTC touch pro, cài vào main rồi, chạy bt nhưng khi vào màn hình đăng nhập, ko bấm được login...:(
thế bạn có để màn hình thẳng đứng không,đừng để màn hình chế độ nằm ngang nhé,để thế thì treo máy luôn đấy,bạn cài vào máy rồi chạy bình thường thôi,đến màn hình login thì cứ ấn thẳng vào chữ login đấy,kô cần pass gì cả,nếu máy vẫn không vào được thì mình chịu.... đem khoe với người chưa biết thì người ta sẽ thấy hoảng cho mà xem:)):)):))=))

honari

hihi;
cái này mới chỉ là cái vỏ để lòe bà con O.S. khác thui;
thực ra chưa có gì hết, set pass vô dụng thôi;

kulee

Mã:
http://chomikuj.pl/kulee/SoftWare/wmVistaCAB.CAB_Kulee.rar

Mã:
pasS:  Kulee

davidghe

Thôi thì cài vô chơi cho vui rồi gở ra chứ có làm ăn gì được đâu,chờ thử bản chính thức ra coi có gì khá hơn kg,ban đầu tưởng nó có chưc năng giống vista nên cũng mừng,CT này kg hổ trợ MH 320x320,240x240 (vuông)

chuate

kể cũng hay phết, quả thật khá giống với vistar, tuy nhiên chức năng còn hạn chế quá.