• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows95 chạy trên N5800

vietlong3

đúng là không làm được mặc dù đã làm như bạn hướng dẫn rồi

bạn kiên trì đi . mình test cũng ok rồi . lần đầu hơn lâu nhưng lần sau cào nhanh hơn . vào tuy hơi bất tiện nhưng đây là test và vọc thôi . dành cho những ai thích mà . mình thấy có cái hay đó .

vietlong3

up win98 lên host MediaFire dc ko bạn ? mình ko có acc RAPID

bạn đọc lại hướng dẫn của mình đi nhé .
các bạn cài lần lượt 8 file này theo thứ tự . ( đã đánh dấu từ 1 đến 8)
khi cài đặt xong thì trên máy xuất hiện 1 ứng dụng là dosbox .
các bạn chỉ việc mở nó lên thôi và chờ nhé .
do data đặt trên thẻ nhớ gần 200 MB nên việc chờ khá lâu ( từ 10 - 15 phút ) cho lần đầu
bạn làm theo như thế này .

natan

pac có thể hướng dẫn cụ thể hơn dc không,vì e loay hoay nãy giờ vẫn ko cài dc w98,à "thư mục gốc là thư mục nào zay pac

nguyenntson

chủ top xem lại dùm,file down về giải nén bị lỗi,folder data ko có gì hết,chỉ đc mấy file đc đánh dấu thôi,làm gì có dữ liệu mà chạy,bạn xem lại ha.

ypmv2

chủ top xem lại dùm,file down về giải nén bị lỗi,folder data ko có gì hết,chỉ đc mấy file đc đánh dấu thôi,làm gì có dữ liệu mà chạy,bạn xem lại ha.

foderdata có 2 file . tổng dung lượng là 5 k . foder dos/windows mới là chính .
trong đây có file W95.img ( đây mới là data chính đấy )

kidkylin

foderdata có 2 file . tổng dung lượng là 5 k . foder dos/windows mới là chính .
trong đây có file W95.img ( đây mới là data chính đấy )

thì bởi vậy mới nói , file W95.img lúc giải nén ra bị error rồi , lấy đâu ra data để mà test =))

tjntjn

sao man hjnh no nho xju ah!hjx lam sao ma chjnh bj jo`!ban oi jup mjnh voi!nha!ma hjnh nhu co ban update moi cho 5800 ui do,mjnh moi bjt!hj!fjen ban 21......

Tux3d0k4m3n

mình làm được rồi nhưng mà nó bé xíu chỉ để cho biết thôi chứ không làm được gi` ^^

m0nk3y86

sao man hjnh no nho xju ah!hjx lam sao ma chjnh bj jo`!ban oi jup mjnh voi!nha!ma hjnh nhu co ban update moi cho 5800 ui do,mjnh moi bjt!hj!fjen ban 21......
Trời, đã đi sau cả thập kỷ mà vẫn hình như...bản FW21 APAC dùng đã thành cũ òy =))

tosenzzz2

Có WinXP không nhỉ? :D
Mà bro nào cài dùng thử rồi cho hỏi có thể tương tác bằng cảm ứng được không vậy?
PS: File nén bị lỗi rồi, giải nén ko cóa đc bạn ui. :p

Chỉnh sửa cuối:
Của mình vô tới đây sao k thấy load típ vậy

Wellcome to................
Z:\>SET ........
Z:\>
Đợi nãy h mà k thấy chạy típ

sao giống tui wa vậy,bạn đã làm đc chưa,chỉ tui với:(

Auto

Bạn định spam lấy đủ 10 bài hả, báo Mod đấy!
Mod cũng đang đứng đó nhìn rồi sẽ thấy!
K cần phải nhắc như thế đâu, hay bạn tự xóa đi.
Posted via Mobile Device

m0nk3y86

Mod cũng đang đứng đó nhìn rồi sẽ thấy!
K cần phải nhắc như thế đâu, hay bạn tự xóa đi.
Posted via Mobile Device
Đúng rùi, Mod sẽ nhìn thấy, chính ông mới là người hay spam đấy! Nhìn lại bản thân đi, đúng là auto.

Auto

Đúng rùi, Mod sẽ nhìn thấy, chính ông mới là người hay spam đấy! Nhìn lại bản thân đi, đúng là auto.
Cậu mới là VIP spam mà chưa ai từng có, tôi chỉ góp ý cho bạn thôi.
Cái gì cũng lôi réo mod ra kêu, mod nhìn sẽ thấy mà!
Posted via Mobile Device