• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile 1.03 quản lý Files

payken

anhtamhcm có cách nào việt hóa ứng dụng dạng *.jar không vậy.

anhtamhcm

anhtamhcm có cách nào việt hóa ứng dụng dạng *.jar không vậy.

Vấn đề này quá cũ rồi bạn. Dùng Siêu dịch nhé
Vào đây down siêu dịch
Dùng WinRAR trên PC hoặc X-plore giải nén tệp Jar rồi tìm files *.Class >>> Mở Siêu dịch lên.>:)>:)>:)

jimmyvn88

Vấn đề này quá cũ rồi bạn. Dùng Siêu dịch nhé
Vào đây down siêu dịch
Dùng WinRAR trên PC hoặc X-plore giải nén tệp Jar rồi tìm files *.Class >>> Mở Siêu dịch lên.>:)>:)>:)

bổ sung thêm cho anhtam là sửa xong thì dùng Jarboom để đóng gói lạ nhé
Jarboom tai đây

Thangnd31082

Bác ơi sao em tải Win file 1.03, 1.04 của bác cộng với dùng đủ các loại lib do bác biên soạn, các kiểu python do các pro pót lên mà cũng không chạy nổi.Nó vào chương trình chỉ trắng màn hình rồi out luôn (em cài đủ python +Module + Scrip bản mới nhất và các bản do các bác này chia sẽ rồi) Em dùng N6260

Chỉnh sửa cuối:

namx3k0

các bác ơi tại sao winfile em đã test đc trên n70 nhưng n76 va 3230 thì ko thể dùng. Kế cả đủ python va mudul. E đã thử fomat máy thì lợn lành thành lợn wè. Cái x-plore & slick cả shmessenger cũng ko dùng đc.Vào là bị xanh màn hình rùi mãt nguồn. Các bác giúp em với

DreamLand

các bác ơi tại sao winfile em đã test đc trên n70 nhưng n76 va 3230 thì ko thể dùng. Kế cả đủ python va mudul. E đã thử fomat máy thì lợn lành thành lợn wè. Cái x-plore & slick cả shmessenger cũng ko dùng đc.Vào là bị xanh màn hình rùi mãt nguồn. Các bác giúp em với

Nếu ko được thì chưa đủ python đâu bạn. Tìm bộ đầy đủ nhất cho 7610.
Bạn format máy thì nên format thẻ luôn. Phần mềm java sau khi format máy phải cài lại.

phuonxinh

Các ứng dụng của lonelycatgame sau khi cài đặt trên thẻ mà bạn format máy thì đều bị lỗi xanh màn hình, nó báo lỗi code và restart máy. Nên bạn fải install lại chúng thì mới dùng dc. Còn winfile bạn fải kiếm dc đúng bộ python

namx3k0

Bác phuonxinh hướng dãn e cụ thể đc ko em đang định chạy lại pm cho máy. Nẽu sửa đc lỗi thì tốt wá. thank bác trước nhé!

namx3k0

Em đã fomat luôn thẻ nhớ . Và cài lại từ đầu nhưmg ko đc . Ma untramp3 cũng của lonelycatgame mà em vẫn chạy ổn mà.

tuyetha

Em đã fomat luôn thẻ nhớ . Và cài lại từ đầu nhưmg ko đc . Ma untramp3 cũng của lonelycatgame mà em vẫn chạy ổn mà.

Wìnile nó đòi phải có python,bạn phải cài python vào trước rồi nó mới chạy,còn 2 pm kia không cần có python..

leminhhai111

namx 3K0 ah : thứ 1 winfile này là bản cũ 1.03 sài kg ngon em có thể qua chổ ứng dụng python lấy bản 1.04 mà sài tải ở đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=80484 và sẵn tiện thì kiếm cho mình 1 bộ python đầy đủ phù hợp với đời máy DT cũa mình luôn thì winfile sẽ chạy ok
Thứ 2 về vấn đề bị xanh màn hình là chuyện bình thường sau khi mình format mà cài pm của lonelycatgame . cách khắc phục nó như sau: gở bỏ pm đó ra rồi cài lại > nếu kg dc nửa thì lại tháo pm đó ra và lần này thì phải lấy pm tại địa chỉ gốc của hãng cài vào bảo đảm sẽ hết ! Rồi lúc đó hãy cài đè bản việt hóa vào . Chúc em thành công

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

@leminhhai.sao dẫn link sang bên v3 vậy anh trai :D
Sory ne
già cả mắt mũi lem nem quá có gì em dẩn lại linhk giúp em đó dùm anh với . Anh tìm hoài kg thấy . Anh thank em rồi đó ne

Chỉnh sửa cuối: