• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Winfile 1.4.2 patch English

anhtamhcm

Khỏi phải giới thiệu thêm về phần mềm này:D.

NGUYENTRANDUNG. down về mà thử nhé. thông tin chi tiết cứ sang Ip mà đọc. anh up bên đó đấy, trình tiếng Eng của em dư sức hiểu:D

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENTRANDUNG

Mọi người nên cổ vũ anh Tám đi chứ. Lúc chiều anh Tám bảo quá nản vì mọi người không ai ủng hộ sẽ không việt hoá phiên bản new này nữa:( Mà theo mình thì các bạn nên test kĩ đừng bỏ qua những gì anh Tám và WinFile mang lại:D

anhtamhcm

Mọi người nên cổ vũ anh Tám đi chứ. Lúc chiều anh Tám bảo quá nản vì mọi người không ai ủng hộ sẽ không việt hoá phiên bản new này nữa:( Mà theo mình thì các bạn nên test kĩ đừng bỏ qua những gì anh Tám và WinFile mang lại:D

Khà khà, đau lưng lắm rồi Dũng. Hết cốt, Hết xí woách. Lỡ nằm xuống là xong đời, cơ địa của anh rất kém8-|8-|

jimmyvn88

NGUYENTRANDUNG. down về mà thử nhé. thông tin chi tiết cứ sang Ip mà đọc. anh up bên đó đấy, trình tiếng Eng của em dư sức hiểu:D
cái này anhtam Eng hoá ạ anh có thể nói xem có gì mới mẻ ở bän này so với bản cũ ko ạ

thanhtu8888

không cài được anhtam ơi, máy báo file corrupted :(

chipcoi88

Đã đóng gói lại rồi
Mời anh em lên đầu tải về nhé:D
Posted via Mobile Devicecái này anh tám eng hóa ah.Đã làm thịt hít đống tiếng ý ở pản trước chưa pác 8.mà pác 8 xem hỗ em cái jarboom v.10 này với. Em test trên 76 ok. Nhưng em việt hóa thì bị lỗi. Nó ko hiện thị chuẩn unicode. Chắc là do em việt hóa trên dt. Pác 8 làm thịt dùm em thèng này nha http://vietup.com/67672910f91ad43a7fee016e838b2989/jarboom_byTaher.zip

anhtamhcm

Sạc.Dạo này a,e VietNam lại có time Anh hóa nữa cơ à.Pó...:p
Không phải anh Eng hóa đâu em. anh không đủ trình>:)

Posted via Mobile Devicecái này anh tám eng hóa ah.Đã làm thịt hít đống tiếng ý ở pản trước chưa pác 8.mà pác 8 xem hỗ em cái jarboom v.10 này với. Em test trên 76 ok. Nhưng em việt hóa thì bị lỗi. Nó ko hiện thị chuẩn unicode. Chắc là do em việt hóa trên dt. Pác 8 làm thịt dùm em thèng này nha http://vietup.com/67672910f91ad43a7fee016e838b2989/jarboom_byTaher.zip

Dùng máy có hệ điều hành mà lại thích ứng dụng Java ư!!!. anhtam chưa bao giờ cài ứng dụng Java vào máy cả.

S60 mà cài ứng dụng Java thì chẳng thà đừng nên dùng S60. Tìm mọi bài anhtam up xem có cái nào là đuôi *.jar không nhé. "Cực kỳ ghét loại này đấy".X-(

chipcoi88

Dùng máy có hệ điều hành mà lại thích ứng dụng Java ư!!!. anhtam chưa bao giờ cài ứng dụng Java vào máy cả.
S60 mà cài ứng dụng Java thì chẳng thà đừng nên dùng S60. Tìm mọi bài anhtam up xem có cái nào là đuôi *.jar không nhé. "Cực kỳ ghét loại này đấy".X-(
Posted via Mobile Deviceem cũng thỉnh thoảng mới làm thịt java thuj. Cũng như pác. Trong máy em ko hề có 1 ung dung java nèo. Pác 8 làm thịt giúp em thèng này. Vì người ju em nó xàj s40 Nên đôi khj tặng cổ lấy điểm ý mà

coolxike

Winfile 1.4.2 patch Eng

Không test được Winfile 1.4.2 trên 6 béo.help help....chạy Winfile màn hình trắng xoá oy thoát luôn.Em định từ bỏ X-plore mà kiểu này vẫn phải bám X-plore thôi.hic.:(

vokhanhyen

6600 mang tiếng là s60v2 nhưng nhưng Pm phát triển về sau này 6béo nó cũng kén lắm ! thế nên bạn chịu khó chuyển sang cái khác mà dùng ! VKY dùng 6beo lâu lắm rồi ! =>chán quá =>bỏ=>không = QD=> dùng QD =))

Thangnd31082

Không test được Winfile 1.4.2 trên 6 béo.help help....chạy Winfile màn hình trắng xoá oy thoát luôn.Em định từ bỏ X-plore mà kiểu này vẫn phải bám X-plore thôi.hic.:(

Qua bên chủ đề việt hóa của WF 1.4.2 by anhtam đọc bài 94 trang 10 biết đâu có ích cho 6 Péo của bạn, trước máy của mình cũng y hệt như vậy , giờ dùng ngọt lắm rồi !

tanpossible

Đúng từ trước đến giờ em chưa bao giờ đụng đến cái ứng dụng java nào trừ cái shmessenger.Đã là symbian thì phải dùng sis cho nó hoành tráng chứ đúng không các huynh:-?

NGUYENTRANDUNG

Đúng từ trước đến giờ em chưa bao giờ đụng đến cái ứng dụng java nào trừ cái shmessenger.Đã là symbian thì phải dùng sis cho nó hoành tráng chứ đúng không các huynh:-?

Cũng tùy trường hợp thôi. Java không có nghĩa là tệ đâu nhé! Mình dùng Symbian từ 3 đời máy đến N70 này vẫn còn dùng ứng dụng Java đấy.

DreamLand

Cũng tùy trường hợp thôi. Java không có nghĩa là tệ đâu nhé! Mình dùng Symbian từ 3 đời máy đến N70 này vẫn còn dùng ứng dụng Java đấy.
Mình xài N70 :D java làm 1 đống đâu thấy thua kém gì đâu? hay thì xài chứ sao phải symbian gì!

jimmyvn88

Mình xài N70 :D java làm 1 đống đâu thấy thua kém gì đâu? hay thì xài chứ sao phải symbian gì!

Lạc đề và lạc lối :))>:)