• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wink Offline map HCM cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

natta

download map offline
http://www.mediafire.com/download.php?nnhtzmwd3wk
Cài OfflineMaps trên Cydia.
SSH vào IP
Giải nén và chép folder HCM vào IP theo đường dẫn /private/var/mobile/Media/Maps (nếu chưa có thư mục maps thì bạn tạo 1 thư mục với tên maps)
Mở OfflineMaps và xem trong mục Maps bạn sẽ thấy xuất hiện map HCM vừa chép vào, chọn HCM và ấn Link để load map.
Click the image to open in full size.
Sau khi xong bạn sẽ thấy xuất hiện tên map ở phía trên biểu tượng của OfflineMaps.

Vào Maps kiếm TpHCM và kiểm tra. (nhớ tắt wifi và EDGE để check nhé)

Các bạn làm thành công thì nhớ thanks mình nhé

Từ VNM

haitaihat

Chưa thành công

Bạn ơi, sao khi đã chép đầy đủ vào Iphone, Mình bấm vào HCM, rồi Link thì thấy nó hiện ra chữ "Process Finish: Map HCM is linking to Maps" chẳng thấy nó hiện những giai đoạn tiếp theo như bạn nói. Giúp mình với!

pdana

Bạn ơi, sao khi đã chép đầy đủ vào Iphone, Mình bấm vào HCM, rồi Link thì thấy nó hiện ra chữ "Process Finish: Map HCM is linking to Maps" chẳng thấy nó hiện những giai đoạn tiếp theo như bạn nói. Giúp mình với!

Sau khi có thông báo như vậy, Bạn vào chương trình map của iphone để xem offline nhé.

hieugn

help...

mình tạo thư mục maps thi bị lỗi 16 làm sao bây các huynh?

Status
Không mở trả lời sau này.