• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM 6.5 build 21501 Titanium Neo Shadow WWE

wapvirus

hix down công nhận là lằng nhằng,tại chủ topic lại là người nc ngoài e lại ngu TA :(( ai post lên mediafire đi T.T có link die bác ah :p

Ok i only speak English but I can make out that you want a Mediafire mirror link i have a very limited data plan and this month is used already so please ask a Moderator or another member to upload for you :)

hoangkimma

rom nảy nhỉn giao diện bên ngoải cũng đc nhưng bên trong xải nhiểu ứng dụng giao diện wa' nhỉn rối mắt

453binh

rom nảy nhỉn giao diện bên ngoải cũng đc nhưng bên trong xải nhiểu ứng dụng giao diện wa' nhỉn rối mắt
mean : ROM of a good appearance, but inside is complicated cause of too many applications were added

qwsxza

how to PM to you? Because i don't know what's your nickname? Can you sent to me into email adress: ppeoag@yahoo.com (if you have free time)
Many thanks and i'll wait your clean rom.