• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM06 with Storage 60.3MB and Program 109.12MB--->HERE

Status
Không mở trả lời sau này.

xman21219xx

Em vừa down về nhưng ko hiểu sao lại Storage và program nhiều đến thế
BÓ TAY!

wonbi

mới up thử xong? tai sao no chỉ cài đè lên bản rom 2k5 cũ, các sòt k bị mất mà hiện them (2), có ai bị như mình k?

nhipsongvn

mới up thử xong? tai sao no chỉ cài đè lên bản rom 2k5 cũ, các sòt k bị mất mà hiện them (2), có ai bị như mình k?
Cài xong mà ko hard reset thì các soft còn nguyên là đúng rồi còn gì nữa mà la.

wonbi

trời, dĩ nhiên là có rồi chứ, nếu k đau có la lên đâu ạ!

NGOPHUSAI

trời, dĩ nhiên là có rồi chứ, nếu k đau có la lên đâu ạ!

bác mà đã hard-reset rồi mà mấy cái củ vẩn còn, thì tui cõng bác từ VN qua Pháp ăn Phở luôn á :D . Coi lại đi hard-reset chưa đúng rồi đó Đaica ạ :p

J

JerryBC

Guest
K phải là Hard Reset mà là bạn phải Clear Regetry & Clear Storage thì mới sạch được. Mình cũng vừa Up lên xong mà, dùng cũng thấy ổn, WM nếu bật lên dùng Lib thì nghe giật giật, bật qua Explorer thì không sao. Chỉ có điều sao lại mất tiêu cái PowerPoint Mobile nhỉ, thay vào đó là OneNote.

nidu29

các bạn up rom đừng quên thao tác cam + rec + chọt để xóa Storage cũ đi đảm bảo chạy ngon lành

redhat

Em vừa down về nhưng ko hiểu sao lại Storage và program nhiều đến thế
BÓ TAY!

Sao Storage của mình có 42.92 MB thôi à :-?, còn Program thì 109.12 (giống bác), ko hiểu nổi :-/, có ai giải thích giùm mình ko?

nhipsongvn

Sao Storage của mình có 42.92 MB thôi à :-?, còn Program thì 109.12 (giống bác), ko hiểu nổi :-/, có ai giải thích giùm mình ko?

bản WM6 này bán helmi set ram càng nhiều càng tốt thôi. Anh em nên nhớ ram của BA là 128 nhá. Ram càng nhiều thì chạy nhiều ứng dụng ko bị giựt và delay nhanh hơn.

adx

K phải là Hard Reset mà là bạn phải Clear Regetry & Clear Storage thì mới sạch được. Mình cũng vừa Up lên xong mà, dùng cũng thấy ổn, WM nếu bật lên dùng Lib thì nghe giật giật, bật qua Explorer thì không sao. Chỉ có điều sao lại mất tiêu cái PowerPoint Mobile nhỉ, thay vào đó là OneNote.

PowerPoint bạn có thể cài từ bộ addon kèm theo mà. Helmi phải bỏ ra khỏi ROM cho khỏi tràn ấy mà

nhipsongvn

PowerPoint bạn có thể cài từ bộ addon kèm theo mà
chính xác là như thế, có thể thêm các add on vô.
Mà cái PowerPoint thực ra cũng ít dùng lắm....chỉ view thôi thì có mấy ai dùng đâu, tốt nhất là dùng trên Lap hoặc PC....

hic, hổng hiểu sao trước lúc cài (còn đang ở 2k3) thì đã dùng cái reapart doc để set cái RAM là 128 rồi mà sao bây giờ thì cũng dung lượng ít như mấy pác kia nói vậy đó!Bây giờ đang ở 2k6,thì mình dùng reapart doc edit lại được ko mấy pác?

Status
Không mở trả lời sau này.