• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.1 CEOS 5.2.20758 Build 20758 Aku 1.4.1 WWE

anhai

Đang down về dùng thử. Các bác nhà ta sao dạo này im ắng thế nhỉ :D

a3t

down về gần chít mới nhìn thấy có RAMdisk, thế là thôi vậy

thangbinh

tớ down link này nè

Mã:
http://www.brsbox.com/filebox/down/fc/d1ed8ab3e9b5234c797122d171e3d096/rand/1181621103

lúc giải nén ra nó chỉ có vậy mà ta

hnyuk49

Code mới rồi bác ơi, không phải hình đấy đâu. ^^!
vẫn hình đấy thôi mà. 2 bản v2.22 và 3.02 giao diện giống nhau. mình cài cả 2 rồi nhưng thấy bản 3.02 cứ đơ đơ nên up lại. mà xài bản ramdisk cũng có sao đâu. cái ramdisk để chứa temp của IE nên khỏi lo nặng máy.

lúc giải nén ra nó chỉ có vậy mà ta

bác down cái tools này cho vào với cái file đó nữa mà up.

thangbinh

thank bro, em bỏ cái file đó chung với các file của anh Hà và up dc rồi :D dùng ngon lắm

thangbinh

ủa sao mình up ko dc vậy,bạn nào up lại link bao gồm cả tôl lun giùm mình đi :(

bạn có thể dùng bất cứ bản rom nào cũng dc, giải nén ra sau đó xoá file nk.nbf bằng cái nk.nbf trong rom bạn mới down về rồi up thôi

blacksky2210

bạn có thể dùng bất cứ bản rom nào cũng dc, giải nén ra sau đó xoá file nk.nbf bằng cái nk.nbf trong rom bạn mới down về rồi up thôi

mình chép vào lun mà nó hok chạy dc,có cần đổi tên file hay gì hok ? hay bạn up lun cái tool với file đó lun đi :D

blacksky2210

cám ơn bạn nhiều nha,àh,sao bấm vào menu hay gì thì font chữ hình như to hơn bt thì phải,có cách nào chỉnh lại như cũ ko vậy :D

Chỉnh sửa cuối: