• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.1 CEOS 5.2.20758 Build 20758 Aku 1.4.1 WWE

quylun86

mình tải về rùi mà chỉ có File .nbf? vì mình mới sài nên ko biết mở file này mong các bạn chỉ giúp để uprom

habubi

mình tải về rùi mà chỉ có File .nbf? vì mình mới sài nên ko biết mở file này mong các bạn chỉ giúp để uprom

Bạn chỉ cần copy file .nbf vào 1 bản rom nào đấy rồi up là được

xuandung11a2

Well-Known Member
Dùng rom này thì cài Manilla 2D thế nào vậy các bạn?Mình cài rồi mà sao trên màn hình today nó cứ báo "tap here to launch touchFlo",mình táp vào rồi nhưng ko được.Cũng phải nói thêm là rom này dùng hao pin quá trời,với lại ko tiện như rom v14 của bác Hà.Hết:D

vnanhvn

Dùng rom này thì cài Manilla 2D thế nào vậy các bạn?Mình cài rồi mà sao trên màn hình today nó cứ báo "tap here to launch touchFlo",mình táp vào rồi nhưng ko được.Cũng phải nói thêm là rom này dùng hao pin quá trời,với lại ko tiện như rom v14 của bác Hà.Hết:D

Bạn nên dùng Rom riêng cho Manilla, nếu không cài vào các Rom này sẽ hay bị lỗi và rất chậm, dùng sẽ rất khó chịu đấy bạn ạ!

Nếu thử so sánh Rom của Swampy khi bỏ phần Manilla đi tốc độ không thua kém gì so với V14 của bác Hà cả. Nhưng khi cài Manilla rồi thì nó cũng chỉ chậm đi đôi chút thôi ^^, còn khi cài Manilla vào Rom V14 thì thôi rồi, chậm còn hơn là đi bộ luôn!:D

thangbinh

sắp có bản Windows Mobile6.5 Professional(QVGA)For_HTC BlueAngel rồi cả nhà ơi

Mã:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=428030

hoactaithien

mình đang dùng bản này đây. phải công nhận là nhanh hơn hẳn các bản rom khác mà mình đã dùng. có điều hao pin quá trời. hy vọng có một bản rom khác vừa nhanh vừa tiết kiệm năng lương. ah còn phần comm-manager không đẹp lắm, màu hơi khó nhìn. nhìn chung tất cả điều ok. thanks tác giả nhiều!