• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.1 CHO HTC WIZARD_MANILA PV2( Build 21109.5.0.0 PV)

Aivanhoknight

Em tải về nhưng giải nén ra toàn báo lỗi corrupt thôi. File nk.nbf chỉ có 2kb
Tải 2 lần đều không giải nén được:-??
Bác nào up lại giúp em với. Đang muốn xài bản rom mới cho vui mà không được

nguyenthuanbg_pv

Lâu quá không thấy NhatThanh trên "giang hồ". Pác ơi mau tái xuất, AE mong PNT lắm đó :), vắng pác khu vực Wizard trầm lắng quá.
=D>=D>=D>

kudo10

tôi ko thể download đựoc link bạn đưa ra, làm ơn up lên mediafire hoặc rapidshare, megaupload dùm cái. thanks

ltdrs

pass là gì vậy mấy bác cook rom ... đánh pdaviet mà có đúng đâu hịc hci...

vingrau

Hình như là người chủ topic người ta không cho download nữa rồi các bạn ạ. Không thể download được vì password đã không được chấp nhận.

haad

hey can any 1 tell me wats the password for this i cant download this rom..

anhconokia

Lưu ý:
Để tải ROM, các Bạn sử dụng Username và Password chung là PDAVIET

dzo ko được vậy bác copy rồi paste và tự đánh cũng dzo ko được

blue_sail30885

không hiểu sao đánh uẻname và pasword là PDAVIET ko đc.tất các các source ROM đều bị như vậy.Mình cũng thấy các bác đã report cho MOD mà vẫn ko thấy trả lời.Thật tình là vô cùng bức xúc.

hoangnam55

không hiểu sao đánh uẻname và pasword là PDAVIET ko đc.tất các các source ROM đều bị như vậy.Mình cũng thấy các bác đã report cho MOD mà vẫn ko thấy trả lời.Thật tình là vô cùng bức xúc.

Hoàn toàn chính xác pass PDAVIET không thể dowload bất kỳ bản rom nào,MOD chỉnh sửa lại cho anh em ,thankssss

thienvuong123

bác nào còn lưu giữ bản room này thì có thể up lại lên madiafire cho anh em có thể load được chứ.còn mấy link trên thì dùng pass PDAVIET thì không thể nào load được .thank các bác

vettau

Đúng la usename và Pass dùng PDAVIET không được, chắc là Rom 6.1 không còn hot nữa!

lenamtien

Đúng vậy, chắc topic này ko được chăm sóc đã lâu. Anh em nào bản Rom này up lại dùm nhé. Tks!