• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 (Core 21169) V20B (Manila2D) CHO i900 (DXIA5-BASE)

mrcancel

Mình thì thấy tất cả khá ổn ngoại trừ khi lock máy, có người gọi đến mà nằm trong SIM contacts là nó không hiện tên, toàn hiện Unknown. Bác PhamQuang ra bản ROM sau cố gắng giúp em fix cái lỗi này nha. Hix, mấy hôm nay nghe phải mấy cuộc gọi không mong muốn rồi... :(

adasad

Where are you my friend, don't forget us, you are the best who build omnia -rom .
this Rom V20b i s the best , but i have 3 note :
1- i can't resieve file by BT
2- The MSN widget ( wether & money )
3-The maps in Manilla 2D ( location widget)
please dont forget us and we wait you:((

0905230330

ông này ổng đọc tiếng việt mà reply tiếng anh mới ghê chứ ^^ Việt Kiều hay Việt Cộng ???

binhnt79

Các Bác cứ noi báo thức die hoài, mình xài bthường có bị gì đâu, chỉ có hao pin quá thôi (chiu khó sạc thôi). Mong bản Build sau sẽ ổn hơn.

ranma555

Ran up rom thành công rồi nhưng mà mỗi lần chỉnh dtae & time là cái máy bị khóa lại! Có cách nào sửa lõi này được không?!