• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM SB10 (Core 23414) - SE XPERIA X1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sonblack

Super V.I.P
Anh sơn chỉ cho em cách thay cái hình nền màu xanh dương đi! Cái hình nền của cái này naz!

Cho em hỏi luôn cái chỗ taskbar ko sử dụng đc đúng ko anh? em bấm vào cột sóng, bấm vào chữ E hay bấm vào cái đồng hồ nhỏ đầu ko đc!

Thay hình nền, để coi lại vì hong bao giờ thay, có khi phải build rom mới thay được.
Bấm vào ngay góc đồng hồ (góc trên, trái của màn hình) sẽ kích hoạt Task Manager

trandangarch

room này có ngốn ram không bác, em dùng bản 6.5 nào cũng không nhả ram khi tắt chương trình.

ahojmimi

cái x1 đâu có G sensor mà tại sao khi build các bác không bỏ đi nhỉ ? với lại khi khởi động cứ hiện cái chữ HTC, em thấy mất phong cách của SONY quá!

Sonblack

Super V.I.P
cái x1 đâu có G sensor mà tại sao khi build các bác không bỏ đi nhỉ ? với lại khi khởi động cứ hiện cái chữ HTC, em thấy mất phong cách của SONY quá!

Chẳng có gì là mất phong cách cả. Sony Ericsson X1i cũng là do HTC sản xuất, với lại rom build thì việc đó là bình thường. Nếu nói mất phong cách thì chỉ khi chính hãng thay thế nó.

skocloo

Gôd Rom

I have tried this rom and its perfect
QUOTE=mrlingling;903995]:D cách đơn giản nhất, coppy bài hát bạn muốn làm nhạc chuông vào phần ringtone trong mydocument :D :-??[/QUOTE]

Status
Không mở trả lời sau này.