• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM SB24 (Core 23518) - SE XPERIA X1

Status
Không mở trả lời sau này.

Sonblack

Super V.I.P
Sonblack đâu phải là thánh mà thứ gì cũng làm ngay sửa ngay. Có những cái sửa ngay được, có những cái phải build lại mới sửa được chứ không đơn thuần là sửa ngay trên rom.
Thích cái mới, cái lạ thì phải chịu khó, nhịn, nhẫn mới dần đi tới hoàn hảo, tất nhiên chỉ là tương đối và có thể chấp nhận.

Tối nay sẽ có ROM mới, thoả lòng mong ước! :))

Chỉnh sửa cuối:

tuyen_bacninh

Sonblack đâu phải là thánh mà thứ gì cũng làm ngay sửa ngay. Có những cái sửa ngay được, có những cái phải build lại mới sửa được chứ không đơn thuần là sửa ngay trên rom.
Thích cái mới, cái lạ thì phải chịu khó, nhịn, nhẫn mới dần đi tới hoàn hảo, tất nhiên chỉ là tương đối và có thể chấp nhận.

Tối nay sẽ có ROM mới, thoả lòng mong ước! :))

chí phổi à quên chí fải tối nay lai up rom roai` thôi đành up lại bản cũ SB23 --- 23616 dung tam vay

Chỉnh sửa cuối:

lamanh309

các bac chĩ em chi tiết cách up dc không ! em mới vô ngề chưa rõ lắm thanks may bác

becks029

níu tối nay có thì thank bá sonback nhìu
cái rom SB24 ấy nó chạy khá ok
nhưng lâu lâu nó bị lỗi ngầm.
income call nó chỉ ság đèn,kô rung kô hiễn thị j ráo>"<
làm em hụt mất mấy kèo đi chơi roài.
hixhix

Status
Không mở trả lời sau này.