• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM SB27 (Core 21893) - SE XPERIA X1

lungtung

làm ơn chỉ giúp mình cách thay đổi cái my location hiển thị ở trang đầu tiên trong HTC sense với đang bị báo thời tiêt mặc định ở tận Châu phi mà không thể nào thay đổi được, đã đặt giờ theo GMT +7

anhthai

làm ơn chỉ giúp mình cách thay đổi cái my location hiển thị ở trang đầu tiên trong HTC sense với đang bị báo thời tiêt mặc định ở tận Châu phi mà không thể nào thay đổi được, đã đặt giờ theo GMT +7

Bạn thừ chọt thẳng vào cái đồng hồ trên màn hình rồi chọn Thành phố bạn cần.
Chúc vui!!!

lungtung

cái my location nó không theo địa danh mình đặt trong time, mà nó ăn theo cái my location trong Google map, mò mãi mới hiểu, google định vị mình ở đâu thì nó lấy my location weather ở đó làm mặc định

hiepkhachvn

sao em xài bản này bị treo máy, phải nhấn nút rết hoặc tháo pin mới được, khắc phục như thế nào, ai chỉ em với