• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V01 (Core 21189) - O2 ATOM EXEC

knmh2005

Cảm ơn bác Quang nhiều lắm ạ chúng cháu mong chờ từ lâu rồi.Đang đao về up thử hi vọng nhanh và mượt.

thanh_s90

bác phamquang cho em hỏi chút bản này của bác có up được cho atom thường không bác .mong bác trả lời !cảm ơn bác nhiều

pro_xeo

Mình cũng đã text rùi. Công nhận bản này chạy cũng nhanh thật, tuy mấy cái cảm ứng ở torday vuốt chưa được mượt cho lắm...
Và khi cài thêm soft thì hay bị treo máy,
Nên khi cài đặt thì mình chọn Memory, xong rút thẻ nhớ ra, khởi động lại máy ....khởi đông xong thì gắn thẻ nhớ vào mà dùng...
Cách này của minh làm cũng đở bị treo máy đó !:))

TaQuangDuc

Bác nào có link khác RS không vậy cho em xin ...
cảm ơn ...

đợi bản sau up luôn thể.
chú Quang ới,
bản này với cháu có vẻ hơi unlucky rồi, chạy chậm kinh khủng, máy thường xuyên treo, cháu up từ bản 5 ship lên với lựa chọn OS+ExtROM. Mở màn rất khả quan, today nuột, nhưng càng dùng thì nó ngốn memory kinh khủng, reset cũng không thay đổi, chuyển sang test TJ thì có vẻ ổn hơn chút.
Thanks chú vì đã nghiên cứu 6.5 cho Exec

davidsyPDA

Em không tài nào cài VNSysfont vào được bản này các bác ạ ... Cài vào thì successfull nhưng không đọc được font unicode gì cả. Remove thì báo lỗi.
Hardreset rồi cài lại cũng không.
Có bác nào bị vậy không ... có cách gì khắc phục không bà con

TaQuangDuc

Em không tài nào cài VNSysfont vào được bản này các bác ạ ... Cài vào thì successfull nhưng không đọc được font unicode gì cả. Remove thì báo lỗi.
Hardreset rồi cài lại cũng không.
Có bác nào bị vậy không ... có cách gì khắc phục không bà con

tưởng có sẵn fonts VN rồi chứ nhỉ?! còn nếu không thì chắc không cài được rồi, do ROM thôi

miror1102

đọc tới trang 4 mà ko thấy bác quang hay sonblack đâu cả. huihu...em gà như còn gà mái chỉ biết đẻ trứng thôi,nghe anh em nói thế này em không dám up bản 6.5, chắc phải chờ fix lỗi rùi mới dám up....

vantam75

Tôi thấy bản Rom này mượt nhất chỉ hơi khó cài phải HS nhiều lân mới được và không nhận thẻ 4G với lên net nó zom cái hình bự wá > tốn Ram.
mong Bác sớm fix lỗi này.
thanks Bác nhiều lắm!!!