• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V33 (Core 21234) - HTC BLACKSTONE

Status
Không mở trả lời sau này.

quan_pa

Hi các bác,
Tôi dã up dc v33
Làm như sau: dua touchHD về ROM ship
- UP HSL
và UP TO V33 luôn

thanks

luchilinh

Cháu chân thành cảm ơn chú quang. Nhưng cháu thấy Rom của bác chiếm lúc nào cũng hơn 50% tài nguyên và cỏ vẻ ăn pin. Cháu sử dụng thấy Rom của KWV có vẻ sử dụng được pin lâu hơn. Thanks chú một lần nữa

connguab

Lại mệt cho bác Quang nữa ùi,
Có Core mới - 21728 , thương bác Quang vất vả vì anh em we, hihihihihihih...........:p

IPHONE12

các bác cho em hỏi sao e up rom nay khi cài java vô mà chăng thấy đâu.trước e dùng Win 6.1 v1.14 có tích hợp sẵn IE hỗ trợ java sao bản Win 6.5 V33 em tìm khôg thấy

hlp

cho mình hỏi, các bạn dùng các bản rom v33, hay các bản khác..có khi nào bấm start nó chả pứ j ko nhỉ..mình cài bản này thấy có hiện tượng...cứ dùng khoảng 15-20 phút bấm nút start nà nó ko hiện các panel nữa...các chức năng khác bình thường

IPHONE12

cho mình hỏi, các bạn dùng các bản rom v33, hay các bản khác..có khi nào bấm start nó chả pứ j ko nhỉ..mình cài bản này thấy có hiện tượng...cứ dùng khoảng 15-20 phút bấm nút start nà nó ko hiện các panel nữa...các chức năng khác bình thường

Đó là hiện tượng đơ ứng dụng mình cũng bĩ 2 lần rồi.ax ax chắc phải quay lại rom gốc quá

bác quang tr.lời giùm em về vụ java với

Mình k tìm thấy khóa này bạn ơi ??? Hay tại do mình up bản Rom khác ???

vô application së thây thôi

vdhoan

Bác PQ ơi, làm sao đổi từ màn hình Titanium sang màn hình Manila ở V33 này vậy bác?
Thanks bác nhiùu!!!!!!!!

vdhoan

Còn nếu ở Rom khác, chọn tab Item mà không thấy có TouchFlo thì phải làm sao vậy các bác. Thanks nhìu!

AnhPheCT

Còn nếu ở Rom khác, chọn tab Item mà không thấy có TouchFlo thì phải làm sao vậy các bác. Thanks nhìu!

Chuyện nhỏ thì là bản Rom đó là Rom Clear ko tích hợp Manila 2D thì ko có TouchFlo chứ seo!!

IPHONE12

v33 này sao mình không thể vô gps được vậy.và khi viết tin nhắn sao mình không thể tô màu cùng 1 lúc để xóa chứ xóa từng chữ một lâu quá hay la phải vô đâu chỉnh sửa vậy.xi
chỉ giáo

vbminh

Cho tôi bổ xung thêm ý kiến, tôi cũng vừa up lên bản Rom V33, vì hay dùng chức năng nhắn tin nên tôi thấy tin nhắn sắp xếp ko đúng thứ tự, các tin nhắn nhận được thì cái nhận sau lại lộn lên năm trước, cứ lộn xộn lung tung mặc dù tôi kiểm tra thì vẫn để sắp xếp theo Received.
Một điều nữa là tôi không làm sao bỏ được chức năng "Request message delivery notification", xin được trợ giúp !!! :((

IPHONE12

Cho tôi bổ xung thêm ý kiến, tôi cũng vừa up lên bản Rom V33, vì hay dùng chức năng nhắn tin nên tôi thấy tin nhắn sắp xếp ko đúng thứ tự, các tin nhắn nhận được thì cái nhận sau lại lộn lên năm trước, cứ lộn xộn lung tung mặc dù tôi kiểm tra thì vẫn để sắp xếp theo Received.
Một điều nữa là tôi không làm sao bỏ được chức năng "Request message delivery notification", xin được trợ giúp !!! :((

tin nhắn do lộn xộn là do bạn sửa giờ thấp hơn so với người đã gửi cho bạn.vD:1 người gửi cho bạn lúc 1h30 phút do máy của bạn đặt giờ dưới 1h30 phút lên khj gửi tin nhắn nó sẽ đè lên trên thì lộn xộn là đương nhjên.còn chế độ tắt xoay màn hình đã có hướng dẫn rồi bạn cứ làm theo h.dẫn

Status
Không mở trả lời sau này.