• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V36 & V37 (Core 21806) - HTC BLACKSTONE

Status
Không mở trả lời sau này.

echhoangtu

cháu cám ơn chú Quang rất nhiều, dao diện của bản V37 này đẹp ,lúc đầu chạy khá mượt. Cháu có cài thêm Spbmobileshell 3.0 , nhưng dùng máy chạy 1 lúc là bắt đầu chậm, đang mở vài ứng dụng, có cuộc gọi đến là máy lại đơ 1 lúc. Và trong mục Photo( chụp ảnh ) thì không tìm thấy ứng dụng Zoom xa gần ở đâu cả.chú hướng dẫn cháu làm thế nào để có ứng dụng Zoom. cháu cám ơn rất nhiều.

IPHONE12

cháu cám ơn chú Quang rất nhiều, dao diện của bản V37 này đẹp ,lúc đầu chạy khá mượt. Cháu có cài thêm Spbmobileshell 3.0 , nhưng dùng máy chạy 1 lúc là bắt đầu chậm, đang mở vài ứng dụng, có cuộc gọi đến là máy lại đơ 1 lúc. Và trong mục Photo( chụp ảnh ) thì không tìm thấy ứng dụng Zoom xa gần ở đâu cả.chú hướng dẫn cháu làm thế nào để có ứng dụng Zoom. cháu cám ơn rất nhiều.

muồn rom hay thu nhỏ ảnh chỉ cần chọt 2 cài vô ảnh là đc thôi mà bạn.

Posted via Mobile Device

hoamet

Mình cũng quen cái soft này rùi, chỉ có cách khi nó bị vậy là phải re-set lại thôi.

vào references -> excluded -> add
file path: \windows\shell32.exe

cứ bỏ trống phần title and classname

Status
Không mở trả lời sau này.