• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WMP Skin cho WVGA

hanoiwap

Super V.I.P
giờ mình hiểu rồi , bạn dùng tag <align> nên tôi ko thấy link vì nó ko load ảnh ..... thảo nào thấy #1 trắng trơn à ... bạn có thể post tất cả link download của các skin trên ko

Thx nhiều nhé !

Tôi sẽ cập nhật trên bài 1.Có thể cả các skins đang thiết kế dở dang để bạn nào ham thích có thể thiết kế tiếp

beejaytee

Ơ bác ơi, skin này ở đâu ạ, cháu chịu ko download được.

TranMinhMan

Super V.I.P
Thêm một skin mới phù hợp với giao diện ROM của bác Quang

Ưu điểm :
Cửa sổ video to có đầy đủ thông tin về track,status,author...và các phím chức năng :Repeat,Shuffle,Mute,FullScreen

Skin này đẹp quá bác hanoiwap àh! Nhưng sao ko thấy link download nhỉ, e tính down về nhúng cho bản Rom mới!:p

hanoiwap

Super V.I.P
Skin này đẹp quá bác hanoiwap àh! Nhưng sao ko thấy link download nhỉ, e tính down về nhúng cho bản Rom mới!:p

Vì chưa hoàn chỉnh nên tôi chưa đưa lên.Hiện còn phải sửa phím FullScreen và Mute

hanoiwap

Super V.I.P
Nhân tiện đây bác Hanoiwap và bác Pham Quang có thể làm một bộ keyboard có đầy đủ cả số và chữ rồi không? Chứ mỗi lần em đánh số rồi lại đánh chữ rắc rối quá. @PhamQuang: bác ơi sao em dùng google map Hải Phòng, đường Lạch Tray lại biến thành đường Hoàng Văn Thụ bác ạ. Em cài cả bản mới nhất 3.1 nhưng vẫn bị lỗi thế. Lỗi này có fix được không ạ?

Bài #179 "một bộ keyboard có đầy đủ cả số và chữ" dành cho bạn đây

kenjing

skin đẹp quá. Nhưng sao không thấy các bác up lên Skin mới.....................

tysuu

cho em hỏi là sau khi em cài skin diamond.cab vào device.xong khởi động wmp thì nó ko thay đổi gì?có phải kích hoạt ở chỗ nào nữa ko anh?