• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

World Mate version 4.0(23) đây các bác ơi.

doananh

Phiên bản World Mate 4.0 đây. Nhưng đây là bản chưa Crack nên các bác sử dụng được 6/10 chức năng của nó thôi (bản Pro của nó đòi 69,95$ cơ các bác ạ)
Mình sử dụng được những chức năng: Xem giờ trên thế giới (cái này tiện khi có người iu đi du học nè), xem thời tiết (phải update nhé), Bản đồ nè, Cỡ quần áo trên thế giới nè, Chuyển đổi tiền (USD, EUR... phải update lun) , chuyển đổi đơn vị.

Còn mấy cái mình sử dụng được 7 ngày là: Flight status, Flight Schedules, Packing list, Area Code( mã điện thoại trên thế giới) với em thì mấy cái này chẳng hữu ích nên dùng 6 cái nó cho phép vẫn ok.

Bác nào có bản Crack thì cho anh em luôn nhé. Hình ảnh nó rất đẹp, em đã test trên P990i.

Link down đây:
http://www.4shared.com/file/27103831/5da8f520/wmate_uiq_p990.html

Son_Do

Well-Known Member
Cái này đăng ký và cập nhật online thì làm gì có xxxx. Sử dụng miễn phí được như vậy là mình cảm thấy tốt lắm rồi.