• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Worm World Party game Ngage 2.0 đã được Binpda Cr@ck

linhcom149

Vui quá các bác ạ.Thật ko tin vào mắt mình khi được chơi game Worm full.Binpda đã lại giúp anh em ta chơi game Ngage 2.0 Free :)) test full 100% trên N95
Worm World Party Cr@cked by Bindpa

Link down file cài đuôi Ngage luôn nhé
Mã:
http://www.4shared.com/file/101676332/e39e5380/Wormsv100-BiNPDA.html

linhcom149

dung lượng sau khi cài là 10Mb.hình ảnh mượt hơn bản sis nhiều.Âm thanh cũng sống động hơn.Nói chung là rất đáng để chơi :D

kyohiros

hình như không chơi dc trên FP2 thì phải. cứ dô quick game hay custom game đều bị văng ra ngoài! chán ghê.

nouvu2372

Nếu có cài Secman thì OFF nó đi và nếu cài ROMPatcher thì tắt nó luôn ...

kyohiros

Đã tắt tất cả và không ai chơi dc trên FP2 cả. Forum nước ngoài cũng nói thế! bùn.

cutitcom

nghiền trò này quá, mỗi tội vào chơi chả bắt được host nào của việt nam, toàn rusian với china ko à. chả hiểu bọn nó sài network gì mà chưa chơi đã lần lượt disconec hết,vào chát room chả hiểu nó nói gì. các bác làm cái host PDA việt chơi cho đỡ ức chế!!!.

ht6868

N73 choj dc ko các bác. E cài game khác choj ngon lành. Máy ong n81 cùng cty ghen ty hòai.

saphiH

Thanks bạn nhiều, trước cũng chơi game này trên N-gate QD của thằng bạn rùi. Hay ra phết. Nay lại được chơi trên chính em N95 của mình rùi;)

linhcom149

chà,anh em PDA nhiệt tình với game này ghê nhỉ.Cùng là 1 topic này mà bên GSM chẳng mấy ai vào trao đổi