• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Worm World Party game Ngage 2.0 đã được Binpda Cr@ck

langthang0910

Mình chiến trò này khoái nhất Map nào có nước, lừa lừa cho 1 phát xuống sông luôn :))
Amm thanh thì khoái nhất lúc em nào đấy die :"bye bye ==> bùm" :=))

cutitcom

trò này chơi vui và nhắng lắm. hum qua em cầy đc lọt top 100 rùi hehe. các bác tạo host VIệt đi nhé.

linhcom149

bác cày phần nào mà lọt vào top 100 thế?cứ cày Quick game thôi à.Cơ chế cộng điểm Ngage của nó như thế nào nhỉ?Bác nào biết chỉ giáo cái

linhcom149

chơi Quick game mãi mà ko được cộng thêm điểm Ngage nào.Bác nào biết chỉ giáo xem chơi phần nào để được tăng điểm nhé :D

Kieu_Phong

chơi Quick game mãi mà ko được cộng thêm điểm Ngage nào.Bác nào biết chỉ giáo xem chơi phần nào để được tăng điểm nhé :D
Chơi Qick Game được cộng 900 điểm theo nó quy định trong phần Point Pickup.
Ví dụ:
- Thắng Qick Game đầu tiên + 100 điểm
- 1 lần bắn giết 2 quân địch + 150 điểm
- 1 lần bắn giết 3 quân địch + 300 điểm
- Giữ cho quân ta sống không chết em nào + 100 điểm
- 250 + cho cái gì đó chưa hiểu lắm :D
100 điểm cho lần chơi online đầu tiên.
Muốn lọt vào Top bạn phải thắng nhiều trận (online). Đứng đầu Top hiện là surewin với 300 trận thắng. Bạn có thể xem trong phần Rankings.

Kieu_Phong

bác cho em hỏi thêm xem cái Point Pickup ở đâu vậy
Trong phần My profile . Kéo xuống Gaming History, kích vào biểu tượng game là thấy.
To all: a e PDAViet ai online thì vào room PDAViet bắn nhé . Nếu không thấy room này thì tạo 1 cái nhé. Vào bắn chơi.

Chỉnh sửa cuối:

linhcom149

báo cáo các bác em vừa làm được 1 quả 1 phát kill 3 thằng.Được cộng 300 điểm Ngage,sướng quá :)) nãy cũng làm 1 trận đấu online với 1 thằng nước ngoài.Thắng nó được 100 điểm.Game này chơi phê quá,chỉ tiếc là chơi online ko được chat như gunbound :D bác Kiều Phong tra từ điển hộ em xem 250 điểm kia được cộng khi nào nhé.Các mà bảo toàn mạng cho cả 4 em phần Quick game xem ra khó quá

linhcom149

hoá ra 250 điểm cuối cùng là phải thắng bọn máy mà ko mất giọt máu nào.nhiệm vụ này xem ra bất khả thi :))

kiennq

Nokia E61i

Bạn ơi thằng náy chơi đươpcj ở Nokia E61i không, tớ kết nó chết mất

azkaban3000

Game này kiếm NGP nhanh thật, hơn cả Dirk Dagger and The Fallen Idol :)) mỗi cái cuối khó thật, làm mãi chưa được. Chơi chế độ amagedon có được tính kô biết :-?

vivataba

mà chơi ol hem biết la qua wifi hả mọi người mình tính dùng gprs chả bít có tốn không nữa

linhcom149

chơi online qua GPRS ko tốn lắm đâu,mình chơi 1 trận thấy dung lượng dùng là 170Kb.Nếu xài gói 1đ/1kb của Viettel thì mất có 170đ.Rẻ đó chứ :D mà bác Azkaban3000 làm hết được các nhiệm vụ kiếm Ngage Pont rồi cơ à?bác còn cái nào chưa hoàn thành thế.Em còn 2 cái chưa làm được.Khó phết

linhcom149

game này thì cần gì file save đâu anh Nouvu.Nó chẳng có gì phải unlock nên chắc chẳng có save gì đâu :D

linhcom149

hehe em chơi Worm mới được đến mức này thôi các bác ạ :D