• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Worms Reloaded – Phiên bản tiếng Việt [By EA Mobile] for S60V5

lacda_0506

:-?? ai chỉ mình tắt cái ánh sáng chớp chớp lúc bắn súng đi ~~ Nhìn đau mắt wá 8-|

caibang9tui

anh em ai mod mắt bàn fím ảo dùm tớ cái game này với,con zai iu quí s60v5 of tớ nó dở chứng bị lỗi mục chỉnh sử trong quản lý ứng dụg rồi,hix thích thể loại này lắm,anh em giúp tớ nha,thank nhiều lắm

caibang9tui

sẵn đây hoỉ anh em cao thủ làm sau fix cái lỗi trong mục quản lý ứng dụng,sau này níu cài game java mà 0 tắt bàn fím ảo thì coi như...xong film luôn hix,lần đầu mới bị lỗi như zậy đau lòng quá

zackpro01

sẵn đây hoỉ anh em cao thủ làm sau fix cái lỗi trong mục quản lý ứng dụng,sau này níu cài game java mà 0 tắt bàn fím ảo thì coi như...xong film luôn hix,lần đầu mới bị lỗi như zậy đau lòng quá
chắc tại bạn cài nhiều ứng dụng và theme quá thôi.mình thỉnh thoảng cũng bị như vậy nhưng gỡ bớt ứng dụng lại bình thường ngay.

caibang9tui

thất bại hoàn toàn,dùng winrar đóng lại chi đc file zip mà khi giải nén ra thì cả đoáng,còn rả cũng zaajy khó quá