• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Worms World Party files sis

lephunghien

Ủa mà máy HP đó a nghe lạ quá không biết nó xài hệ điều hành gì nhỉ? Coi chừng bị hố đó em trai.:D

Con Hp này của Usa thì phải.cũng đắt phết anh ạ.nguyên bản là 500-840usd cơ mà.nhìn con Hp này như con 02.nó xài hdh windows mobile 5 hay 6 gì ấy

vandunga3

select worm thấy chả giải quyết vấn đề gì

Bác nói thế hoàn toàn sai.
Vd con sâu số 4 của bác ở vị trí thuận lợi, chỉ cần 1 hit là có thể hất văng thằng sâu bên kia xuống biển. Nhg muốn điều khiển đc sâu số 4 thì bác phải đợi 3 lượt. Rất bất lợi

andrew17

hic ai chỉ e phím nào chọn vũ khí đi. E chơi trên E71 mà k bit xài phím nào chọn Vũ khí . Real football nữa k bit cách sút

nguyenpa

Super V.I.P
có nghĩa bạn cần dùng phím số đễ chơi trên E71, muôn dùng phím số thì phải nhấn phím múi tên ở góc 2 lần đó. :D

hakudo2408

lâu lém rùi hok chơi worm trên máy tính, h ngồi nghịch trên đt vậy, giao diện cũng khá đẹp, thanks chủ 2pic :D:D