• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WOW SREEN SAVE-SMS_V1.51

onlylove80

Đây là 1 phần mềm khá hay cho S60v2 , Phần mềm này hiển thị ngày giờ màn hình chờ rất rõ ràng chi tiết. Không chỉ có thế nó còn giúp bạn đọc tin nhắn đến 1 cách nhanh chóng với nhiều hiệu ứng đẹp và dễ thương..Các hiệu ứng các bạn có thể tải thêm ngay trên máy. Các bạn tìm hiểu thêm nhé...
CHÚC CÁC BẠN VUI VẺ KHI ĐẾN VỚI PDAVIET!
..:: DOWN LOAD HERE::..

h04ngl0ng

Mình dow bằng ucweb mà ko dc.Dow xog dùh x-plorier mở mà toàn thấy mấy foder và mấy file có dung lượng rất lớn,có file máy báo gần 500mb.Có mấy file đụng là out. Ko pìt thế nào

hihoha

Well-Known Member
Mình dow bằng ucweb mà ko dc.Dow xog dùh x-plorier mở mà toàn thấy mấy foder và mấy file có dung lượng rất lớn,có file máy báo gần 500mb.Có mấy file đụng là out. Ko pìt thế nào

Thẻ nhớ của bạn bị lỗi rùi cái này mình bị thường xuyên, tải về chỉ có hơn 400k thui.

onlylove80

Đúng rồi đấy bạn ah.. Bạn cứ test đi và khám phá thêm mình không có máy để test kỹ . Mượn được 1 lúc nên chỉ tét sơ sơ thôi ah.

kakiko

hihoha bạn có biết sửa lỗi thẻ nhớ như thế ko mình cung bị như thế
mình cũng bị thế, vừa tò mò táy máy tự sửa
^ ^! Mình dùng 6681
tháo thẻ ra format, nhớ sao lưu dữ liệu ... sau đó lắp vào :D

Thinhan09

Phần mềm không tải thêm được đâu Bạn.Bạn có thể tải thêm 2 giao diện mình up ở trên sau khi cài xong khởi động lại máy hoặc nhấn giữ Menu ,bấm C thoát ứng dụng và vào lại ứng dụng là xong .

laocai_city

hihoha oi thẻ nhớ tớ làm sao ấy.Lúc 4mat xong nó báo 4mating complete ma vào vẫn còn file như chưa 4mat.Hjx.Jup mình với

DreamLand

hihoha oi thẻ nhớ tớ làm sao ấy.Lúc 4mat xong nó báo 4mating complete ma vào vẫn còn file như chưa 4mat.Hjx.Jup mình với
Hỏi đúng khu vực nhé bạn !
Format bằng PC thì hết, nếu vẫn còn file hay thư mục nào nữa là do virus lan qua, dùng Xplore xóa !