• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wuhan NOX Information Technology DDDragon

saxxwee

vậy chắc bạn thử rồi hả. mình cài trò này 2 lần rồi hết hứng cài lần thứ 3 lun. hix

minhtuan1808

Em cũng bị như thế khi cho nó ăn thì có bàn tay nhưng khi bấm phím 5 thì bàn tay mất tiêu lun => không cho ăn dc hình như cái này bị lỗi hay sao ấy.Em xài N81 - 2GB

mình cũng bị giống bạn jậy đó,chắc bản này bị lỗi rùi,mình xài 6120,hỏi nhìu người ùi nhưng cũng ko biết cácch khắc fục thế nào nữa,game hay ma ko chơi được,tiếc thật:(:)(:)((

cuongbep

N95 8g va N81 8G đều ko chơi đc nè. Hxhx. Cả 2 máy đều ấn vào Số 5 là bàn tay biến mất luôn. Chán thật. Ai biết cách khắc phục thì giúp cái. Thank!!!

shadow8842

game này shadow check trước rồi. bị lổi trên symbain os9.2 . trong phần cho ăn. chăng thấy gì ngoài chú khủng long theo giới tính mình chọn lắc lư. nên không post. hy vọng anh em không phải bực mình vị thấy kiểu chơi was hấp dẫn

traihp9001

Well-Known Member
hiện đã có phiên bản mới của trò này.mời các bạn download ở đầu trang.nếu lỗi game đã đc khắc phục nhớ click thanks mình nha :))

nobuhiro

tui xài N5700 XM cụng bị mất bàn tay nà màn hình 240x320 mà nhỏ gì nữa

traihp9001

Well-Known Member
tui xài N5700 XM cụng bị mất bàn tay nà màn hình 240x320 mà nhỏ gì nữa

bạn về đầu trang download lại bản mới đi (v1.60) mình mới up lên đó.

up host # đi bro 2 link trên ko dơn dc

bạn download = link ziddu đâu có gì khó.Chờ khoảng 10s là nó sẽ hiện 1 ô vuông trống và 1 hình chữ nhật màu đen có các kí tự chữ và số (còn gọi là mã xác nhận),đánh vào ô trống các kí tự của mã xác nhận rồi click vào nút download là ok.

IceBreaker

Mình xài N95-1 cài vô chạy ngon lành mà, sao kì vậy nhỉ, hay game này nó kén thiết bị à ???

traicayhong

Các bro nào sử dụng E65 thi cài vô tư nha, mình đã check rùi, OKi lắm. Nhưng cày bừa thì hơi mệt,vì mình mà cày 1 loại năng lượng thì các năng lượng khác lại giảm xuống. VD: cày food duoc 10d thì energy và clean lại giảm 2d, cứ như thế thì không bao giờ mình cày cho tất cả các chỉ số len dược 100d, chưa kể các yếu tố khác như: IQ.... Nói chung game để giải trí qua ngày thì OK!

nobuhiro

tui down dc rui nhưng khi cài vào vẫn bị lỗi bàn tay chả bít sao luôn hay nó kị N5700XM nhỉ có cách khắc phục ko Bro

hophuhuu

Hix hix ziddu bị cho là web không tốt rùi... nên em không dám vào, làm ơn cho link khác đi bro, mediafire càng tốt =D>

cuongbep

Làm ơn chỉ mình cách cho nó ăn ở phần 2 cái. Quay thịt = phím 2,4.6,8 ấy. Ấn cho mỏi cả tay mà có đc đâu. Hxhx. Thịt bị sao ý.