• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wuhan NOX Information Technology DDDragon

traihp9001

Well-Known Member
Làm ơn chỉ mình cách cho nó ăn ở phần 2 cái. Quay thịt = phím 2,4.6,8 ấy. Ấn cho mỏi cả tay mà có đc đâu. Hxhx. Thịt bị sao ý.

bạn phải lấy hơi thổi vào micro lửa mới to thịt mới chín =))

chemi1209

mình thấy bạn nào có game muốn post thì nên thông báo các dòng máy có hỗ trợ game đấy,nếu có các phiên bản dành riêng cho từng độ phân giải của màn hình thì càng hay,thank!!!!

cuongbep

bạn phải lấy hơi thổi vào micro lửa mới to thịt mới chín =))

Game này thì hay thật đấy nhưng vẫn chưa fix đc hết lỗi bạn à. Mới fix đc vòng 1 lúc nó còn nằm trong vỏ trứng ấy. Nhưng sang đến vòng 2 ( mất cái vỏ dưới chân ấy) thì lại xuất hiện lỗi tùm lum. VD: Ko hiển thị exp. Vào tắm thì mất xô nước... (N95 8G)
Ai mà đã nhỡ cài bản 1.0 Sau đó remove đi. Rồi cài bản 1.6 vào thì nó vẫn thế. Ko đc gì. Bạn phải fomat lại máy mới fix đc lỗi ở vòng 1.
Nói chung là vẫn chán vì mới chỉ chơi đc 1 tí. Mà games tới 10Mb lận. Hxhx. Thấy có cả trượt ván. Ko biết sau thì thế nào. Ai có bản mới hơn ko? Up lên cho a e hưởng tí. :(:)(:)((
Thank!!!!!!!!

vuthuhh

tưởng là game nặng thì có nhiều giai đoạn của rồng, ai ngờ đc có 2 giai đoạn mà choi lòi cả mắt, khản cả cổ

nobuhiro

bàn tay của em đâu rồng ăn rồi àh? Version nào cũng bị rồng nhai cái bàn tay bánh mì nó ko chịu ăn :D

traihp9001

Well-Known Member
bàn tay của em đâu rồng ăn rồi àh? Version nào cũng bị rồng nhai cái bàn tay bánh mì nó ko chịu ăn :D

nếu bạn cài bản cũ (bản 1.0) sau đó remove đi rồi cài bản 1.6 vào thì nó vẫn thế.Ko khác gì đâu . Bạn phải fomat lại máy mới fix đc lỗi ở vòng 1.

ai bị bàn tay không di chuyển được thì thử đổi ngôn ngữ máy thành tiếng anh nhé, ai được thì cho mình tí khích lệ

Chỉnh sửa cuối:
thì cừ thử đi thì biết liền chứ gì thử xong được rồi thì ủng hộ mình cái nhá
nhiều người cũng kiu hard reset sao không hỏi là được gì hay để được cài lại ứng dụng từ đầu à=D>

koto82

bạn nào có phiên bản cho màn hình 320*240 khong?
to choi phien ban up tren day 240*320 không full màn hình chơi khó quá

dienwee

ai bị bàn tay không di chuyển được thì thử đổi ngôn ngữ máy thành tiếng anh nhé, ai được thì cho mình tí khích lệ

haha. cảm ơn nhiều. các bạn ui chuyển ngôn ngữ sang tiếng Anh là chơi được liền à. thanks nhìu nha, haha:))
nhưng game nó cho khủng long nó bắt DOW về à. hem có bản full sao

canhma

gì mà giải nén lung tung vậy , mình giải nén ra bị diệt virus là sao , dow file về giải nén ra thì có thêm 2 file giải nén nữa ,
vậy là sao , thật ra file nào mới cài đặt đc đây

traihp9001

Well-Known Member
gì mà giải nén lung tung vậy , mình giải nén ra bị diệt virus là sao , dow file về giải nén ra thì có thêm 2 file giải nén nữa ,
vậy là sao , thật ra file nào mới cài đặt đc đây

bạn cứ giải nén 2 file đó cùng 1 lúc sẽ hiện thêm 2 file nữa tiếp tục giải nén sẽ ra file cài đặt thôi.chúc vui

vandunga3

game này chèn ép người chơi quá.
Muốn tăng chỉ số j` thì các chỉ số khác tự động giảm.
Nếu 3 chỉ số cơ bản trên 90 thì còn đỡ ko có tình trạng tự động sụt, nhg từ 80 trở xuống thì cực kì điên, chỉ số này chưa kịp tăng thì chỉ số khác đã giảm đột ngột. Bác nào mà để xuống dưới 50 thì xác định là ko bao h 3 chỉ số cơ bản cùng trên 70 chỉ còn nước nuôi lại
Điêu thế nên muốn cho con rồng chơi minigame để tăng chỉ số phụ cũng ko dám chơi, 3 chỉ số chính lại sụt ầm ầm

Đc cái cách chơi hay.

Bác nào có cách chơi hiệu quả thì hướg dẫn em với

Last edited by a moderator:

bit32

game này sau khi mình cày hết lv2 thì ko thấy lên lv3 nữa.ai chơi đến đấy rồi thì chcia sẻ kinh nghiệm đi