• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wulin phiên bản 3 đã được Việt hóa!!!:)):)):))

dollarviet

Bác doollar ơi bác việt hóa cái này thế bác biết sửa icon game này luôn k?icon gốc bé tẹo gét quá :|..nếu đc bác chỉ e tự sửa :D

Thay icon đơn giản thôi mà, nếu anh em thích thì mai mình sẽ thay icon game cho,mà thay luôn 2 cái ảnh ban đâu khi mở game ra bằng ảnh sexy maria ozawao lun cho máu hehe

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

Thay icon đơn giản thôi mà, nếu anh em thích thì mai mình sẽ thay icon game cho,mà thay luôn 2 cái ảnh ban đâu khi mở game ra bằng ảnh sexy maria ozawao lun cho máu hehe

e tìm thấy file icon nhưng sửa rồi nén lại thì báo lỗi + k cài đc,e làm quả icon kiếm thế cho máu a ah :)) Tên phải trùng icon ng ta mới sợ chứ :D

toan_829

Mình dùng font bạn bao rồi nhưng còn phải chỉnh gì nữa lhoong vì vào game chơi hết bị ô vuông nhưng vẫn toàn tiếng tàu

thì cái chính tác giả k VH hết a ạ,chỉ vài cái cơ bản thôi,còn hội thoại vẫn tiếng tàu,cái này thi e chịu :p

Bo0Bo0

Ai cho hỏi chơi đến cái đoạn vào cung điện Hoà Bình xong làm thế nao đi tiếp.lang thang trong chỗ ấy mãi mà ko đi dâ

dollarviet

Mình dùng font bạn bao rồi nhưng còn phải chỉnh gì nữa lhoong vì vào game chơi hết bị ô vuông nhưng vẫn toàn tiếng tàu

Không thể VH hội thoại bạn nhé. Những từ trong đoạn hội thoại không có trong file ngôn ngữ nên không thể dịch được.

thienma2

Oanh 2 vo chong trong cung dien HOA BINH xong la pha dao ha may a. Tu nhien kill 2boss do xong thi nhan vat mau me ko, roi vang ra menu cho. Neu the thi game ngan qua, do hon ban 1 nua. E onl mobile ko bo dau duoc thong cam.

Bo0Bo0

Lam the nao danh 2vc trog cung dien Hoa Binh the.minh vao trong cung dien ma k biet vao dau de danh.co mui ten chi nhung ko vao dc cua.Post by mobilf

Wa tuong duong phu ruj ra can hoa vien gjup lao hoa thuong xog vao hang ran danh ran ma ko cuu duoc nguoi gjup vjec cua ong tho ren, bi duong di lun..aj bjt chj gjum voi..by mobile nen ko go dau duoc

Tuy post bài ko dấu nhưng cần phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn!!!

Last edited by a moderator:

Bo0Bo0

? k tốn gì đâu ấn tẹt ga đi bác hehe e hack 1 đống tiền Đồng mua vũ khí rồi võ lâm mật tịch skill nào cũng max luôn

tien714

Mình đi tới Long Môn Trấn thì vào 1 nhà bị khóa nó bảo mh di chuyển hình để mở khóa,mh lỡ bấm lung tung rồi giờ ko bt sắp hình ntn để mở cửa nữa,ai chơi qua rồi chỉ mh sắp hình sao mà mở cửa đc nha!có up hình càng tốt.giờ mh bị kẹt ở đó rồi ko đi đâu đc nữa cả.

Co pro nao chi giup minh voi khong? Minh di toi tuong duong phu roi qua can hoa vien nc voi ong thay chua va giup ong danh mod, xong roi nhan nhiem vu cuu nguoi giup viec cua tho ren minh di toi hai hang dong danh ran, danh xong co noi chuyen voi no ma sao ko cuu duoc the.? Bi duong di lun roi..con can nha ma co 2 ten linh gac trong tuong duong phu thi lam sao de vao do duoc

Bo0Bo0

ở chỗ 2 tên lính gác thì bạn leo lên mái nhà bên trái rồi đi vào trong thôi
Còn vụ xếp hình thì nó sẽ hỏi bạn có muốn k cần xếp cũng qua k ấn gửi tin nhắn cứ gửi đê