• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.22 CÓ GÌ KHÁC BIỆT ***HOT***

Status
Không mở trả lời sau này.

dzzung34

Các bạn ơi ,cho mình hỏi mình nghe nhiều bạn nói là xplore 1.22 có chức năng làm ẩn file,mà mình kiếm hoài chức năng đó sao không thấy .bạn nào rành chỉ mình cách làm ẩn file với mình gà lắm .thanks

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi ,cho mình hỏi mình nghe nhiều bạn nói là xplore 1.22 có chức năng làm ẩn file,mà mình kiếm hoài chức năng đó sao không thấy .bạn nào rành chỉ mình cách làm ẩn file với mình gà lắm .thanks

Bạn chép file cần ẩn vào folder system là ok. Chỉ có cách đó chứ không có cách nào khác :D

emdayma

bạn chọn file cần ẩn, nhấn phím 6 rồi check vào ô hidden (check thêm ô system cho máu) ok.

xmen8022

Xin thông báo tin mừng với các bạn chưa hề biết hack phone,là chúng ta sắp sửa có thể truy cập các tệp tin bảo mật của dòng nokia symbian os9.x .
Không cần phải hack phone nưả.
Hiện nay phần mềm X-plore1.22 đã có thể xem được 2tệp tin Private và sys, X-plore 1.22 đã có thể cho chúng ta chỉnh sử và xóa các file trong Private rồi, riêng tệp tin sys vẫn chưa cho phép chỉnh sửa, hy vọng sẻ có phiên bản 1.25 sẻ cho ta thực hiện được
Các bạn phải tải phiên bản 1.22 của mình mới có thể truy cập vào Private. Phiên bản này đã được thay đổi giao diện,đẹp hơn 1.22 cũ
Nhớ signe trước khi cài nha. Vì x-plore1.22 này đặc biệt hơn.

(Download nhiều mà không ai thanks chán chết đi được)

Này thì thanks, :D thanks rồi nhé không lại bảo ko, ;;) mặc dù không down nhưng vẫn chơi đẹp hehe

thanhtuan245

1.22

Một số PM khi sig = file cert vẫn không cài được(báo lỗi Required acess phone application not granted)
Bạn hack phone chưa,nếu hack rồi thì chép file installsever.exe vào C\sys\bin.Xong vô tư cài Ctrình.
Mình up 2 file installsever của mod nguyenpa lại cho bạn luôn đây.Have fun!

Cho mình hỏi với:vậy khi mình chép vào 2 file hack phone(tuỳmáy) là cài đc chương trình ,khi mình không muốn xài p.mềm nữa thì xóa 2 file này đi có ảnh hưởng gi đến máy kô.máy mình kô có hack N73ME.

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi với:vậy khi mình chép vào 2 file hack phone(tuỳmáy) là cài đc chương trình ,khi mình không muốn xài p.mềm nữa thì xóa 2 file này đi có ảnh hưởng gi đến máy kô.máy mình kô có hack N73ME.

N73 thì bạn chỉ dùng file dành cho OS9.1 thôi. File này không ai là cảm thấy không cần dùng, người ta tìm mọi cách được dùng chỉ có bạn là hỏi muốn xóa nó thôi :D Không ảnh hưởng gì đến máy cả, nó giúp ta dễ dàng cài đặt các ứng dụng thôi. Máy bạn phải hack mới có thể chép file này được, chưa hack thì bạn không tài nào chép được đâu.

bác thắng chỉ em cách change fonts với, thanks bác nhìu

Đã có hướng dẫn bên trên, bạn xem lại.

dzzung34

Mình làm ẩn file với chương trình xplore 1.22 theo cách của Kj cũng ok ,và cách của bạn Emdayma cũng ok luôn.thanks 2 bạn nhiều lắm

kkk

giup minh cai x-plore 1.22 voi !sao cai roi ma va ko doc duoc file Private và sys .....potay !roi ....help me ...sry mod may hu vietkey.

MinhThang

Manager
giup minh cai x-plore 1.22 voi !sao cai roi ma va ko doc duoc file Private và sys .....potay !roi ....help me ...sry mod may hu vietkey.

Mở X-Plore lên bấm số 0 đánh dấu vào mấy ô vuông đó, và nhớ chỉnh ROMPatcher cho hiện lên là thấy thôi, chúc vui.

khoanguyen2512

Em đã sign và install rùi, dùng ok nhưng ghét mỗi kái là ko có "kái ấy" vì thế mỗi lần vào hoặc exit ứng dụng toàn phải chờ mất mấy giây. Bro nào giải quyết hộ em với ?

MinhThang

Manager
Em đã sign và install rùi, dùng ok nhưng ghét mỗi kái là ko có "kái ấy" vì thế mỗi lần vào hoặc exit ứng dụng toàn phải chờ mất mấy giây. Bro nào giải quyết hộ em với ?

Trời ơi! nó là vậy bản này đã cài vào được thì đâu cần cái ấy chứ ra vào gì cũng mát vài giây cả.ai cũng như mình đâu phải 1 mình đâu mà sợ.=))=))=))

kkk

minh sài con n73 me luc truoc co hack bang x-plore được một lần ...vì tựn nhiên máy ko tự tắt đèn màn hình d8ược ,buột mình phãi an "pho mat" .giờ hết làm được luôn ,,,cài bản x-plore 1.22 rồi mà vẫn ko tháy được private va sys ..:(( . bãn x-plore cua bác kieu_phong_n82 chĩnh ngày giờ thế nào vậy ?
ko cài dược .
và đã dánh dấu check máy o vuông luôn rồi ma cung hong thay private ...
cai cái khác thi bi lỗ required..............

Chỉnh sửa cuối:
minh sài con n73 me luc truoc co hack bang x-plore được một lần ...vì tựn nhiên máy ko tự tắt đèn màn hình d8ược ,buột mình phãi an "pho mat" .giờ hết làm được luôn ,,,cài bản x-plore 1.22 rồi mà vẫn ko tháy được private va sys ..:(( . bãn x-plore cua bác kieu_phong_n82 chĩnh ngày giờ thế nào vậy ?
ko cài dược .
và đã dánh dấu check máy o vuông luôn rồi ma cung hong thay private ...
cai cái khác thi bi lỗ required..............

Tốt nhất là hack để cài phần mềm unsign:| Hack xong thì cài Xplore bản khác biệt của bác Thắng:)

Dùng bản 1.22 mới nhất tui úp trong mục tổng hợp phần mềm quản lý file đó xem sao:|

kkk

may mình ko hack cap DK duoc anh oi !ko ket noi voi may tinh duoc .hix cai driver day du het rồi .ma máy tinh ko nhận ra

POst bài có dấu tiếng việt nhé!

MinhThang

Manager
may mình ko hack cap DK duoc anh oi !ko ket noi voi may tinh duoc .hix cai driver day du het rồi .ma máy tinh ko nhận ra

Máy chưa hack phone thì chỉ nhì thấy mà không vào được đâu,bạn chọn cách khác có nhiều cách mà không cần tới pc.

Status
Không mở trả lời sau này.