• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.30 - trình quản lý file bản đầy đủ!

Status
Không mở trả lời sau này.

quangvinhvn

Ứng dụng quản lý file quá quen thuộc,chắc khỏi phải giới thiệu nữa.Anh em tự test nha.:))

Thông báo: Bản này chỉ dùng đc tầm 30 lần vào thoát thôi nhé.Đúng là bản này chưa Cr đc hoàn thiện :|:|

P/s: Ai muốn dùng tiếp thì xoá bản 1.30 này đi,cài lại bản 1.22 rồi xoá tiếp bản 1.22 này và cài lại 1.30 .Hơi lòng vòng 1 tí nhưng lại dùng tiếp đc 1 thời gian nữa

Bản Việt Hoá bên này nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=52774

Last edited by a moderator:

spiderman_anhvu

Thế bác đã test chưa!? Có gì báo kết quả luôn cho anh em còn mừng chứ! bác không test anh em down về thất vọng thì tội nghiệp :)

quangvinhvn

Thế bác đã test chưa!? Có gì báo kết quả luôn cho anh em còn mừng chứ! bác không test anh em down về thất vọng thì tội nghiệp :)

Mới lượm được post luôn,mình chỉ test là không bị báo lỗi check version thôi à.:D
Và trước mắt như hình đính kèm,bản này hỗ trợ system theme trong suốt,nhìn rất pro.Anh em test phụ mình với,đến giờ đi học rùi!!!

quangvinhvn

Cảm ơn bác, nhưng tôi ngán bị khổ sở phải downgrade xuống 1.2x.

Mình cũng hi sinh cài thử rồi đây,mình đang xài 1.22 cài đè bản 1.30 này lên luôn,hiện tại chưa thấy gì bất ổn,vào rồi thoát ra mấy chục lần vẫn không báo lỗi update.:D:D:D

quocsan

Tôi dùng SIScontents (v1.2.1) xem thì thấy hạn sử dụng: 02.03.2008-02.03.2028 (cũng không tệ!) và thấy trên ipMart cũng xác nhận là bản này OK.
Để thử xem...
Tôi cài trên E71 (đã hack): Cài đè mà không cần gỡ bản cũ v1.22
1) Thử vào rồi thoát vài chục lần: OK
2) Chỉnh năm đến 2029: Cũng OK
3) Khởi động lại máy, rồi chạy: Nó khởi động ... chậm chậm (sao giống lần phải downgrade quá). Ồ không! Kết quả cũng OK.
Vậy... còn chờ gì nữa mà không dùng hỡi các vọc sĩ!

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Mình cũng hi sinh cài thử rồi đây,mình đang xài 1.22 cài đè bản 1.30 này lên luôn,hiện tại chưa thấy gì bất ổn,vào rồi thoát ra mấy chục lần vẫn không báo lỗi update.:D:D:D

Sao mình cài đè ko đc :-??:-??

CongVoi

Super V.I.P
Đã test trên N95 8G.Xoá bản cũ trong máy đi rồi mới cài đc nhé.Cài bản này vào ko bắt đăng kí luôn :D .Ảnh đây:

maiphutinhem

Mình đã test và đã teo rồi híc.Lúc đầu mình tắt Open4All cài vào thi dùng vô tư nhưng mình không chỉnh sửa được sys bin.Mình bật Open4all để chỉnh sửa sys bin thì không vào nổi X plore nữa vào là bị đẩy ra.Tắt Open4all để xem có vào lại được Xplore nữa không thì vẫn không vào lại được.Gỡ ra cài lại vài lần rồi không được.Minh dúng N81 thường hack bằng Hellox.

maiphutinhem

Mình gỡ bản 1.30 ra cài lại bản 1.22 chạy bình thường.Sau đó bật Open4all lên ,xóa bản 1.22 ra cài lại 1.30 vào thì dùng ok chỉnh sửa bình thường.Có lẽ các bạn nên bật Open4all khi cài Xplore1.30.Dùng ngon lành ok. Ủa sao it người cảm ơn bạn ý thế dù chưa biết có dung được hay không thì cũng cảm ơn bạn ý đi chứ

Status
Không mở trả lời sau này.