• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.33 Cập nhật (06/07/2009)

Nynk_102

Có bác nào giống em không , dùng được một vài lần thì không thể vào ứng dụng này được nữa ....
Bản Trial mà bạn, đâu có full nên mới bị vậy đó. Bạn mún dùng hoài thì mua k3y xịn đi, hoặc quay lại 1.22 nha.
Posted via Mobile Device

Auto

Bản Trial mà bạn, đâu có full nên mới bị vậy đó. Bạn mún dùng hoài thì mua k3y xịn đi, hoặc quay lại 1.22 nha.
Posted via Mobile Device
Tom thử xóa rồi cài lại đi.
@Trial là phải chờ 3s, bạn ấy nói k thể vào đc. xem rõ câu hỏi nhé!

Posted via Mobile Device

thien13311

Active Member
Có bác nào giống em không , dùng được một vài lần thì không thể vào ứng dụng này được nữa ....
Đấy là chuyện hay gặp và không thể khắc phục trừ khi bạn mua KKK xịn thì dùng bon bon mãi. Nhưng nếu không mua được KKK thì dùng bản unsigned v1.22 hoặc v1.30 chính thức thì vẫn bon bon :))
Chỉ tội mỗi lần vào phải chờ 3s, nhưng vào được rồi thì dùng ngon mọi chức năng mà bao lâu cũng chẳng bật. Mình đã xài nhiều bản cũng remove nhiều, có mỗi v1.22 là OK nhứt (đang dùng)
Posted via Mobile Device

nguyenson_44

Nhược điểm V1.22 (mình nhận xét):
+ Xem file văn bản chậm (*.doc; *.txt).
+ Không thể xem file *.swf (file flash í mà).
+ Không thể xem file *.gif.
+ Khi khởi động xong, bấm phím menu thì menu chính hiện lên chậm (có thể >3s).
Mới chỉ so sánh được như thế thôi :-??:-??:-??

caongan49

Nhược điểm V1.22 (mình nhận xét):
+ Xem file văn bản chậm (*.doc; *.txt).
+ Không thể xem file *.swf (file flash í mà).
+ Không thể xem file *.gif.
+ Khi khởi động xong, bấm phím menu thì menu chính hiện lên chậm (có thể >3s).
Mới chỉ so sánh được như thế thôi :-??:-??:-??

thêm nữa khi giãi nén hay copy phãi lun lun đễ màn hình sáng ko đễ màn hình chờ sẽ copy hem đc

senshin

Hic mấy bác việt hóa,mod icon được sao không thử tìm các mod luôn cái theme của bản xplore1.22 luôn nhỉ?Em thấy xplore 1.3x cũng chẳng hơn gì xplore 1.22 xài quá good rồi chỉ mỗi tội không có theme trong suốt và icon đẹp thôi.