• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.34 real cr@cked

hunterviet

Well-Known Member
máy mình xài N73 khi copy vô BIN đâu có copy được đâu nhờ hướng dẫn kỹ kỹ dùm cám ơn

Hoặc bạn muốn copy vào các folder tại ổ C hoặc các folder ẩn ko copy vào được thì dùng HelloCarbide dùng để hack phone đó

THCN

Chỉ chờ có 3s thôi mà, xài đỡ bản chưa xxxxxx cũng không sao!
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Chỉ chờ có 3s thôi mà, xài đỡ bản chưa xxxxxx cũng không sao!
Posted via Mobile Device

Biết thế, nhưng tư tưởng ai cũng muốn dùng bản full, chả thế mà khi tìm PM gì cho mobile hay PC bao giờ cũng kèm chữ Full cuối dòng muốn Search chứ ko riêng gì em, nếu ai cũng từ tốn như bạn thì chắc chắn các box này ế hàng=))=)):p

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đôi khi cái 3s ấy gây ra rất nhiều phiền toái. Xài FULL thì nhấp vô là xài liền thoải mái hơn rất nhiều.

Khoaaa

bản này xâm nhập vô C/SYS/BIN nhưng không biết có ai biết cách copy vô ổ BIN hôn vd như hachphone copy installserverexexxe đó

Bản này ko cần hack vẫn xem đc file hệ thống nhưng chỉ xem thôi chứ ko copy hay edit đc gì hết.

-3s vào 3s thoát kể ra bực mình chứ bộ. Chắc mình cũng ráng kiếm một cái k3y xài wá nghe bác "phuc" quảng cáo dữ wá mà :)

Posted via Mobile Device

traihp9001

Well-Known Member
Đôi khi cái 3s ấy gây ra rất nhiều phiền toái. Xài FULL thì nhấp vô là xài liền thoải mái hơn rất nhiều.

bực mình làm ngay cái kkk xịn cho pác hết nói nhìu bi giờ :(( .hỏi nhờ pác chút khoảng bao lâu thì mua đc kkk ngay?

THCN

Nói chung cũng vẫn chỉ là vấn đề tư tưởng mà thôi :-? Chứ chờ có 3s cũng chẳng ăn nhập gì. Nhưng dù sao thì xài bản full vẫn thích hơn! Ráng vọc một chút đỡ tốn 3s cho mỗi lần mở về sau, thời gian là vàng mà! :D

hunterviet

Well-Known Member
Nói chung cũng vẫn chỉ là vấn đề tư tưởng mà thôi :-? Chứ chờ có 3s cũng chẳng ăn nhập gì. Nhưng dù sao thì xài bản full vẫn thích hơn! Ráng vọc một chút đỡ tốn 3s cho mỗi lần mở về sau, thời gian là vàng mà! :D

Như bạn nói thì ko phải vấn đề thời gian mà là Tư tưởng>:)>:)

MinhThang

Manager

Như bạn nói thì ko phải vấn đề thời gian mà là Tư tưởng>:)>:)

Không bàn chuyện dùng như thế nào nữa, tùy mỗi người chuyện đơn giản không nói nhiều loãng Topic.

kissxongchet

Các bác ơi, E mới 4mat má. Khi cài bản 1.34 vào thì màn hình nó xanh lè, chả biết tại sao. thử cài bản không full thì lai dùng được??? Các bác xem thế nào hộ E :((

MinhThang

Manager
Các bác ơi, E mới 4mat má. Khi cài bản 1.34 vào thì màn hình nó xanh lè, chả biết tại sao. thử cài bản không full thì lai dùng được??? Các bác xem thế nào hộ E :((

Đọc kỹ bài 1 và làm theo bảo đảm không xanh lè gì cả, tại bạn làm không đúng nên nó vậy.

tiephien1

Cách cài :
- Cài file X-Plore_v.1.34(all_files_real-crack) từ file nén tui đính kèm bên dưới
- Trong file nén có thư mục C-E, copy cái private trong đó vào ổ C hoặc E ( bác cài xplore vào đâu thì copy vào đó)
- Sau khi cài ta có 2 biểu tượng xplore : X-plore > ko bị chờ , X-Plore > chờ 3s :D
- Đây là bản đầy đủ và ko bị giới hạn, ko tin check bằng cách cập nhật đi.

*Chú ý:
- Đường dẫn của file GangClub.bin sẽ là : !/private/a000bcd/GangClub.bin >> để ý kỹ ko có khỏang trắng trc a000bcd và ! là tên ổ đĩa bạn cài X-plore
- Tắt chức năng tự động cập nhật đi :-?
- Khi mà nó bất ngờ ko xài dc nữa thì chạy cái bị chờ 3s, sau đó sẽ xài dc bản ko bị chờ típ.

bạn ơi có thể cho mình bản việt hóa và fix lại icon của các folder, ổ đĩa.. như hình vẽ không?
cảm ơn bạn nhiều

w2k

Không bàn chuyện dùng như thế nào nữa, tùy mỗi người chuyện đơn giản không nói nhiều loãng Topic.

Đồng ý với anh Thắng. Chỉ có mỗi cái X-plore thôi, ai dùng được thì nói, có vẫn đề j khó khăn thì đưa lên để pác nào có cách khắc phục thì chỉ dùm cho chứ đừng làm vậy loãng tupit. Em đang xài cái 3 chục lần thì lại chơi cái 3s.hơi mất công tý nhưng cũng được.:D=D>:))>:)

leetran72

Cái này mình cũng đã bị như thế nên mình có 1 cách khắc phục.
Sau khi bạn format lại máy. Chớ có dại mà cìa ngày bản 3.0 hay 3.14. Thay vào đó bạn hãy cài lại bản 1.22. sau khi cài xong OK, bạn đã có thể vào X-plore. Lúc này hãy cài bản 3.14 (ko bít có cài đè lên đc hok nhỉ :(|) Lần nào format lại mình cũng làm cách này. 100% thành công)
Chúc may mắn!