• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.34-Việt hoá hoàn chỉnh+Modify Icon Vista

NGUYENTRANDUNG

Thực ra vẫn dùng bản dịch chuẩn của Tám Đại Ca (anhtamhcm):D. Tuy nhiên ở những phiên bản về sau này tuy tệp lang việt của anh Tám có thể dùng được nhưng sẽ thiếu xót ở phiên bản cập nhật mới( xem screenshot ). Đã bổ sung đầy đủ vào phiên bản việt hoá này. Thêm Icon Vista cho X-plore

Thangnd31082

Nhanh ghê !!! Nhưng mà hy vọng có @@@@@@@@@ để anh em sử dụng chứ chờ 3 s thì ngại lắm.
TRước đây ở dòng thông báo toàn TA chờ 3s còn dễ chịu , giờ toàn TV nhìn nản ghê ! Thanks NTD nha !

NGUYENTRANDUNG

Nhanh ghê !!! Nhưng mà hy vọng có @@@@@@@@@ để anh em sử dụng chứ chờ 3 s thì ngại lắm.
TRước đây ở dòng thông báo toàn TA chờ 3s còn dễ chịu , giờ toàn TV nhìn nản ghê ! Thanks NTD nha !

Nếu bạn không thích dòng chữ ấy thì tự mình edit thế nào cũng được, trong tệp lang ấy. Uhm....Muốn không nhìn thấy cái bảng 3s ấy đơn giản thôi. Trước lúc bật xplore thì nhắm mắt lại đếm 1, 2, 3 rồi ấn ok. Mở mắt ra sẽ không thấy cái bảng đó đâu:D:D Đây là cách Cờ rắc hiệu quả:D

MinhThang

Manager
Nếu bạn không thích dòng chữ ấy thì tự mình edit thế nào cũng được, trong tệp lang ấy. Uhm....Muốn không nhìn thấy cái bảng 3s ấy đơn giản thôi. Trước lúc bật xplore thì nhắm mắt lại đếm 1, 2, 3 rồi ấn ok. Mở mắt ra sẽ không thấy cái bảng đó đâu:D:D Đây là cách Cờ rắc hiệu quả:D

Edit lại thành Xin...chào....chắc ai cũng thích thích bản này hơn, khi đó bản Full chắc hổng ai sài nữa.:))

Thangnd31082

Về lí thuyết là vậy nhưng thực tế thì khác đấy. Chắc các pro được tặng bản Full rồi định SSSSSSSPPAMMMMMMMM hả ! Hi hi Mai mua Full 1.34 cho biết mặt !

Mà tại sao lại cứ hì hục việt hóa suốt nhỉ >Kệ các bác em đi tìm cách làm bản Cờ rờ đây, bọn nước ngoài không làm tại sao người Việt mình không làm nhỉ . Mod ơi , còn đó không Zaayj ????? Mai em lập topic chia sẻ kinh nghiệm Cờ rờ PM của LCG mod đừng del hay ban nick nhé, đảm bảo sẽ sôi động ngay từ Phiên chợ đầu tiên HAAH=))

nguoiqualoicu

Ông anh năng động quá, hiihi:)), chưa ai làm nổi việc đó đâu, chẳng qua chỉ là một vài thủ thuật để "lách luật" thôi, nếu ông anh CR được các PM của LCG thì đảm bảo với ông anh là tụi nó sẽ tuyên bố "sập tiệm" cho mà xem =)).

jimmi_qyu

Hic tự tin thật đâý bro ah. Nêú bro có thể crack được các pm thì nên cố gắng thêm để viết ứng dụng luôn như thế sẽ hay hơn đâý:D

Tduy

ver này có gì đặc biệt so với ver 1.22 không các bạn!

vokhanhyen

Xời ơi là xời !Sao dạo này loney game hay ra phiên bản thế nhẩy:( Mà trứoc tới giờ VKY toàn xài crack à ! hông có tiền để mua,bởi vì không biết mua như thế nào :))

doquyetthang

có ai chơi qua VLTK chưa cho tôi hỏi chút?
Tôi đã đánh đến đoạn Quan Vũ đi đánh một mình vào gặp 1 thằng tướng chỉ nói chuyện chẳng đánh nhau gì cả thế là không biết làm thế nào nữa.

TruBic

Well-Known Member
Tôi đã đánh đến đoạn Quan Vũ đi đánh một mình vào gặp 1 thằng tướng chỉ nói chuyện chẳng đánh nhau gì cả thế là không biết làm thế nào nữa.
Posted via Mobile Device
Hình như bạn này đi lạc đường rồi. Chờ mod dẫn ra thôi.

Thangnd31082

Chắc ổng dùng Mobile chơi VLTK đó mà ! Vào Gamevn bạn nhé còn không thì vào 4rum trò chơi cho mobile chứ;)

Thangnd31082

Xời ơi là xời !Sao dạo này loney game hay ra phiên bản thế nhẩy:( Mà trứoc tới giờ VKY toàn xài crack à ! hông có tiền để mua,bởi vì không biết mua như thế nào :))

Mình cũng đang muốn mua một cái X_plore dùng cho đã vậy mà không biết mua kiểu gì, hôm trước nhờ một ông anh tặng KKKK cho mod và các Pro : anhtam, jimy88, NTD ... mua hộ mà chẳng thấy hồi âm, buồn quá:(
Trong khi bác 8 nhà mình người ta có nhã ý tặng KKKKKKKKKKKK lại chẳng thấy có ý kiến gì , phí quá đúng là " Mênh mông áo vải , hồn muôn trượng"

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Mình cũng đang muốn mua một cái X_plore dùng cho đã vậy mà không biết mua kiểu gì, hôm trước nhờ một ông anh tặng KKKK cho mod và các Pro : anhtam, jimy88, NTD ... mua hộ mà chẳng thấy hồi âm, buồn quá:(
Trong khi bác 8 nhà mình người ta có nhã ý tặng KKKKKKKKKKKK lại chẳng thấy có ý kiến gì , phí quá đúng là " Mênh mông áo vải , hồn muôn trượng"
Bạn muốn mua thì pm nick yahoo MRTEKPAL nhé. thấy các bác muốn quá e post chứ ko có ý qcáo. mog Mod thông cảm nha

phuonggm

Em đang dùng nhưng mà Bản 1.34 này rất hay bị tự out khi chạy nhiều ứng dụng. Em chạy cùng ucweb mà bị out liên tục nè. Xin giúp đỡ
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

Em đang dùng nhưng mà Bản 1.34 này rất hay bị tự out khi chạy nhiều ứng dụng. Em chạy cùng ucweb mà bị out liên tục nè. Xin giúp đỡ
Posted via Mobile Device

Vào Trình đơn>>>Công cụ>>Cấu hình>>Bỏ đi dấu check màu đỏ trong ô Dùng phông hệ thống (About>>>800). Dùng font ứng dụng sẽ không bi out nữa

phuonggm

Vào Trình đơn>>>Công cụ>>Cấu hình>>Bỏ đi dấu check màu đỏ trong ô Dùng phông hệ thống (About>>>800). Dùng font ứng dụng sẽ không bi out nữa
Posted via Mobile Device
Em đã làm nhưng mà nếu làm thẽ sẽ kô đọc được Tiếng Việt trong xplore nữa . Xin giúp tiep

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Device
Em đã làm nhưng mà nếu làm thẽ sẽ kô đọc được Tiếng Việt trong xplore nữa . Xin giúp tiep

Đây là vấn đề xplore bị lỗi ở phần này. Đã báo cáo bên LCG mà nó chẳng sửa đổi. Nản..Đành chờ nó ra phiên bản kế tiếp xem sao thôi:(