• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 Đầy đủ EN-VI by SymPViet ( bản 1 Icon )

kienvp

X-plore 1.43 EN-VI by SymPViet

Nếu các bạn đã từng dùng bản X-plore 1.42 XXX By H@M!D thì không nên bỏ qua bản 1.43 này . có lẽ đây là bản xxx tốt nhất (hơn bản 2icon) .

chú ý cần python nhé .(có ứng dụng python 1.45 của bác Thiện có đầy đủ các modul . cài pm python này ở ổ E nhưng có khoảng 600KB ở ổ C nên các bạn có thể cài những pm cần python phải cài ở ổ C >> đều chạy tốt >>> để tiết kiệm bộ nhớ C .
nên cài pm x-plore ở ổ C . pm này sẽ làm việc tốt hơn khi cài ở E .
sang topic S60V3 tìm nhé .hoặc pm cho vothien12345 để hỏi mượn ;;).

Các pác dùng thử xem thế nào, e test thấy rất ngon (1icon), kick lần đầu đợi 3s, đến lần sau thì ko phải đợi -> kick vào - ra 1 thời gian (ko nhớ rõ bao nhiêu lân) thì lại gặp 1 lần 3s. cứ như vậy nó foreve.

đã test:D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?dnyxmyjjxnm[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:
Bản này hay hơn bản cũ ở điểm gì hả Pác? Sao kô thấy giới thiệu về bản này thế???

randoms

Dưng mà cái font chữ xấu quá bác ơi, em nghĩ mấy cái font loằng ngoằng mà bác nhét vào cái màn hình nhỏ của DD là hơi mỏi mắt đó. Bác có thể làm bản nào font chữ gọn hơn chút hok bạn. Chữ không có chân đó.

galabuon

các pác dùng thử xem thế nào, e test thấy rất ngon (1icon), kick lần đầu đợi 3s, đến lần sau thì ko phải đợi -> kick vào - ra 1 thời gian (ko nhớ rõ bao nhiêu lân)

30 lần cho 1.4x

Thangnd31082

Bản này hay hơn bản cũ ở điểm gì hả Pác? Sao kô thấy giới thiệu về bản này thế???

Bản này hơn bản 1.42 ở :
1. Thêm ngôn ngữ Bulgari
2. Cố định và mở rộng chức năng tạo, giải nén File .zip, .rar ( cái này hầu như các diễn đàn đều nói thế ) tuy nhiên không ai rõ chính xác "cố định lỗi" ở đây là gì !

kienvp

Dưng mà cái font chữ xấu quá bác ơi, em nghĩ mấy cái font loằng ngoằng mà bác nhét vào cái màn hình nhỏ của DD là hơi mỏi mắt đó. Bác có thể làm bản nào font chữ gọn hơn chút hok bạn. Chữ không có chân đó.

đó là font chữ trên máy mình . máy bạn dùng font gì thì nó sẽ hiển thị font đó .

jinsk8r

Cái logo Love ko hợp tí nào =.=

Mình rất khoái mấy bản crack = Python ^^ nhưng ko biết bản này kinetic có mượt hơn 1.42 ko? Chứ giống vậy thì vẫn xài 1.35 thôi ^^

kienvp

Cái logo Love ko hợp tí nào =.=

Mình rất khoái mấy bản crack = Python ^^ nhưng ko biết bản này kinetic có mượt hơn 1.42 ko? Chứ giống vậy thì vẫn xài 1.35 thôi ^^

mỗi người thích một kiểu mà . bạn dùng thêm cái x-mod thích thay cái icon nào thì thay .mấy cái đó mình để nguyên logo cũ .

llTuyetTinhCocll

Bản này hơn bản 1.42 ở :
1. Thêm ngôn ngữ Bulgari
2. Cố định và mở rộng chức năng tạo, giải nén File .zip, .rar ( cái này hầu như các diễn đàn đều nói thế ) tuy nhiên không ai rõ chính xác "cố định lỗi" ở đây là gì !

Thêm 1 gạch đầu dòng nữa là....chỉ dành cho máy đã hack.....:-??....test trên 2 máy ko hack ( chỉ sign )....kết quả là ko đc....

tadenday

sao mình cài python 1.45 vào ổ E và X-plore cũng vào ổ E thì ko chạy đc nhỉ

mình dùng bt mà bạn . bạn xem bản python của bạn có chuẩn ko nhé . sang topic python có bản 1.45 chuẩn đó .

llTuyetTinhCocll :cái được rùi thì bạn đó mới bảo l;à ko chạy được chứ .

Thêm 1 gạch đầu dòng nữa là....chỉ dành cho máy đã hack.....:-??....test trên 2 máy ko hack ( chỉ sign )....kết quả là ko đc....
spam quá . điều này ai mà chẳng bít .máy chưa hack thì dung bản unhack 2icon của MTOI .

akara

nhấn vào icon thấy nó nháy một cái ko thấy chạy bạn sẽ tưởng nó đã die , nhưng không phải bạn vào Menu rồi open X-plore là nó lại chạy

Mình đang gặp tình trạng này, tháo ra cài lại vẫn vậy, hok hiểu ý bạn là vào Menu rùi open Xp là sao nữa @@

llTuyetTinhCocll

sao mình cài python 1.45 vào ổ E và X-plore cũng vào ổ E thì ko chạy đc nhỉ

Qua đây down rồi cài....Trọn bộ Python và UltraPowerModule cài chạy trên thẻ ....

mình dùng bt mà bạn . bạn xem bản python của bạn có chuẩn ko nhé . sang topic python có bản 1.45 chuẩn đó .

llTuyetTinhCocll :cái được rùi thì bạn đó mới bảo l;à ko chạy được chứ .

Mình chưa hiểu rõ cái ý của bạn đó nói....và mình cũng đã hỏi nếu ko chạy thì máy báo làm sao rùi mờ....

spam quá . điều này ai mà chẳng bít .máy chưa hack thì dung bản unhack 2icon của MTOI .

Topic đang dạng top....nếu bạn là thành viên mới thì bạn có biết là nếu máy ko hack thì sẽ dùng bản 2icon của MTOi ko ??? :)) :)) ( nếu bạn nghĩ đc....thì thôi mình sẽ kêu mod del dùm mình bài đó liền.....)

huynh142

mình cài sao nó báo không thể truy cập ứng dụng hệ thống,như vậy là sao vậy pro

tadenday

Mình đang gặp tình trạng này, tháo ra cài lại vẫn vậy, hok hiểu ý bạn là vào Menu rùi open Xp là sao nữa @@

ý của bạn ấy là bạn vào menu đến chỗ ứng dụng mà bạn đã cài thấy thằng x-plore nằm ở đâu thì kick thẳng vào nó mà open là nó chạy phe phé .

akara

ý của bạn ấy là bạn vào menu đến chỗ ứng dụng mà bạn đã cài thấy thằng x-plore nằm ở đâu thì kick thẳng vào nó mà open là nó chạy phe phé .

mình chạy nó từ thư mục App>ins app mà :( chứ đâu phải ở HS mà nó vẫn vậy @@