• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.43 Đầy đủ EN-VI by SymPViet ( bản 1 Icon )

bebivodoi

bác nào giúp e link kái dòng Python của bác Thiện mà bác Kienvp đề cập kái, e thấy topic bên s60v3 co' pna? 1.45 là của Giọt_Tình_Cay_đắng mà, link giúp e

kienvp

bác nào giúp e link kái dòng Python của bác Thiện mà bác Kienvp đề cập kái, e thấy topic bên s60v3 co' pna? 1.45 là của Giọt_Tình_Cay_đắng mà, link giúp e

vothien12345 đấy bạn cứ nt mà hỏi . mình đang bận nên không up được . lúc nào rảnh sẽ up lên cho các bạn .

Chỉnh sửa cuối:

bebivodoi

vothien1234 đấy bạn cứ nt mà xin . mình đang bận nên không up được . lúc nào rảnh sẽ up lên cho các bạn .
Bạn link nên dùm mình đi, mình gửi tn thì thấy báo lỗi k tìm dc ng có tên thế, mà hình như là có ma

tadenday

Bạn link nên dùm mình đi, mình gửi tn thì thấy báo lỗi k tìm dc ng có tên thế, mà hình như là có ma

bác này nói linh tinh quá làm gì có ma. người ta đẫ vo gạo thổi cơm sắp xếp đâu vào đấy bạn chỉ việc nấu lên mà xơi thôi mà cũng ko làm được .

bebivodoi

bác này nói linh tinh quá làm gì có ma. người ta đẫ vo gạo thổi cơm sắp xếp đâu vào đấy bạn chỉ việc nấu lên mà xơi thôi mà cũng ko làm được .

Trời, lại đến bác này, ý tôi pảo là hình như có mà, nghĩ sao ma kêu tôi pảo có ma???, h tôi hỏi ông nhé, biết là thế nhưng k tìm dc bác kiênvp biết sao k pảo pác link cho, tôi tìm k có nt hỏi xin thì lỡi hệ thống k tìm thấy ng, vậy tìm làm sao????? Ông biết link nên hộ tôi coi

lenz

X-plore 1.43 EN-VI by SymPViet

Nếu các bạn đã từng dùng bản X-plore 1.42 XXX By H@M!D thì không nên bỏ qua bản 1.43 này . có lẽ đây là bản xxx tốt nhất (hơn bản 2icon) .

chú ý cần python nhé .(có ứng dụng python 1.45 của bác Thiện có đầy đủ các modul . cài pm python này ở ổ E nhưng có khoảng 600KB ở ổ C nên các bạn có thể cài những pm cần python phải cài ở ổ C >> đều chạy tốt >>> để tiết kiệm bộ nhớ C .
nên cài pm x-plore ở ổ C . pm này sẽ làm việc tốt hơn khi cài ở E .
sang topic S60V3 tìm nhé .hoặc pm cho vothien1234 để hỏi mượn ;;).

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?dnyxmyjjxnm[/DOWNLOAD]​

a dùng font chứ gì vậy?

friendinyourway

mà sao mình khong hiện đc private nhỉ, có cách nào hiện trên pc không, mình đã tùy chỉnh hiện file ẩn rồi, ở các ổ khác trên pc thì vẫn hiện file ẩn bình thường, nhưng trong đt thì không thấy jh hết, mình dùng swiff manager (ko nhớ tên dùng để dọn ram ấy) thì hiện nhưng có lúc nó báo là bảo vệ thư mục nên không vào đc, bạn nào bày cách cho mình với

Auto

mà sao mình khong hiện đc private nhỉ, có cách nào hiện trên pc không, mình đã tùy chỉnh hiện file ẩn rồi, ở các ổ khác trên pc thì vẫn hiện file ẩn bình thường, nhưng trong đt thì không thấy jh hết, mình dùng swiff manager (ko nhớ tên dùng để dọn ram ấy) thì hiện nhưng có lúc nó báo là bảo vệ thư mục nên không vào đc, bạn nào bày cách cho mình với
Bạn hack chưa mà đòi hiện private :-?